ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,580
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,689

State of Decay 2 จะประกาศวันวางจำหน่ายเร็วๆ นี้ มั่นใจได้เล่นกลางปี 2018

State of Decay 2 จะประกาศวันวางจำหน่ายเร็วๆ นี้ มั่นใจได้เล่นกลางปี 2018

อีกไม่นานเราคงจะได้รับรู้เกี่ยวกับวันวางจำหน่ายของเกมเอาตัวรอดโลกซอมบี้ที่ทำเกมเมอร์ติดหนึบทั่วบ้านทั่วเมืองอย่าง State of Decay 2

ฝีมือ Undead Labs กันแล้ว ล่าสุดก็เพิ่งจะเข้าสู่กระบวนการคัดกรองเรทติ้งกันไป และได้เรท M เหมาะสำหรับผู้ใหญ่ไปครอง

โดยในเวลานี้ ตามรายงานจากทีมงานจัดเรทติ้งเกม ESRB เผยว่าตัวเกมนั้นอยู่ในสถานะพร้อมเล่นแล้ว เป็นเกมซอมบี้ ตั้งอยู่ในเมืองเล็กๆ ชนบท ให้เราออกค้น

หาผู้รอดชีวิตและต่อสู้กับกองทัพซอมบี้ ใช้ไม้เบสบอล มีดปังตอ ยันปืนกลในการจัดการฝูงซอมบี้ มีความรุนแรงด้านกราฟิคในส่วนของซอมบี้ที่อาจจะโดนระเบิด

เละเป็นชิ้นๆ ได้ มีเอฟเฟคต์เลือด ชิ้นส่วนร่างกายถูกตัดขาด มีการพูดถึงยาเสพติด และมีคำหยาบในบทพูด จึงได้เรท M ไปอย่างที่เห็น

ส่วนทางด้านทีมพัฒนา ยังออกมาเผยด้วยว่าหลังจากได้รับเรทติ้งแล้ว พวกเขาก็พร้อมที่จะประกาศข้อมูลเพิ่มเติม ซึ่งอาจจะประกาศภายในต้นปี หรืออาจจะประกาศ

ในอีกไม่กี่วันข้างหน้านี้เลย เชื่อกันว่านอกจากข้อมูลในเกมแล้วเราอาจจะได้ยินวันวางจำหน่ายของเกมบน XBOX ONE และ PC ด้วยแน่ๆ ถ้ามีรายละเอียดเพิ่มเติม

จะมารายงานให้ทราบทันทีครับผม

CREDIT BY GAMEWORLD

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,777
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    ภาคแรกสนุกนะครับ ตอนนี้ผมยังเล่นอยู่ แมพเล็กไปหน่อยครับ ยังขาดอะไรไปหลายๆอย่าง แต่โดยรวมระบบเกมส์ทำมาดีครับ

ภาค 2 ผมว่าน่าจะใช้ได้อยู่เหมือนกัน เขาว่าจะมีแมพใหม่ๆเพิ่มเข้ามาเรื่อยๆ เจ๋งครับผม.

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,201
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    pre order แน่นอนครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,050
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    เซ็งอย่างเดียวลง win10 ผมใช้ win7 ขี้เกียจเอาไปเปลี่ยน วินโดว์ เฮ้อ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,580
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,689
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oayumio อ่านกระทู้
    เซ็งอย่างเดียวลง win10 ผมใช้ win7 ขี้เกียจเอาไปเปลี่ยน วินโดว์ เฮ้อ
    ผมลง Window เป็นเพราะ Youtube ฉะนั้น คุณก็ทำได้

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,423
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oayumio อ่านกระทู้
    ลงเองครั้งหนึ่ง ครั้งต่อไปก็จะเป็นเองครับ

แนะนำให้ซื้อ win แท้ด้วยครับ อัพเดตเรื่อยๆ วินเสียก็โทรหาศูนช่วยได้

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: