ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Dark Souls ประกาศ Remastered ใครมีภาคแรกรับส่วนลด 50% ทันที

Dark Souls ประกาศ Remastered ใครมีภาคแรกรับส่วนลด 50% ทันที

________________________________________________________________________________

สำหรับกระแสเกมแนว Hardcore ที่ถูกอกถูกใจเหล่าเกมเมอร์สายจริงจังเกมมิ่ง ที่เรียกร้องให้ทาง BANDAI NAMCO ได้นำเอาตัวเกม Dark Souls ภาคแรกกลับมาขายใหม่

หรือรีมาสเตอร์กันสักที และดูเหมือนตอนนี้จะสาสมใจแฟนๆอย่างยิ่งแล้วครับ เมื่อล่าสุดได้มีการยืนยันแล้วว่าเกมแห่งการเกิด ตาย วนเวียนเกมนี้
    จะถูกนำมาจำหน่ายใหม่ในรูปแบบ

รีมาสเตอร์ครับ

Dark Souls Remastered จะมอบส่วนลดให้ 50% สำหรับคนที่มีตัวเกมภาคแรกอยู่แล้ว

โดยใครที่เป็นเจ้าของตัวเกมเวอร์ชั่นแรกอยู่แล้ว จะได้รับสิทธิ์ส่วนลดในการซื้อภาค Remastered นี้ถึง 50%!!

ตัวเกมยังระบุวันวางจำหน่ายมาแล้วว่ามีกำหนดวางขายวันที่ 25 พฤษภาคมนี้

Dark Souls Series เป็นตระกูลเกมขึ้นชื่อด้านความโหดหินนี้อยู่แล้ว ก่อนที่จะมีเกมอื่นๆตามมาอาทิเช่น Nioh , Bloodborne ซึ่งแต่ละเกมก็จะมีจุดเด่นเอกลักษณ์

ที่แตกต่างกันออกไป และความฝันของเหล่าเกมเมอร์ก็เป็นจริงเมื่อตัวเกมภาคแรกจะ Remaster ลงให้กับทุกเครื่อง และรวมถึง PC ด้วย

นอกจากนั้นตัวเกมยังมีการประกาศแพ็คเกจตัวเกมแบบจัดเต็มนั่นคือ Trilogy Box หรือมัดรวม 3 ภาคเต็มๆ โดยจะได้ตัวเกมภาคแรกแบบ Remaster ตัวเกมภาค 2

และภาค 3 รวมไปถึงตัวแพ็คเกจแบบพิเศษอีกด้วย ซึ่งราคาในไทยจะตกราวๆ 14,000 บาทเลยทีเดียว เป็นไอเทมที่แฟนพันธุ์แท้ ห้ามพลาดเลยทีเดียวครับ แต่ในไทย

จะมีคนเอาเข้าไหมนะ ?

โดยมีข่าวระบุมาว่าจะมีการปรับปรุงในส่วนของเรื่องแสงเงาภายในเกมที่จะถูกสร้างขึ้นมาใหม่เลย รวมไปถึงด้าน SFX ที่จะอิงจาก Dark Souls 3 และ Texture ทั้ง

หมดด้วย และที่สำคัญคือจะ
    รองรับระบบ Multiplayer สูงถึง 6 คนเลยทีเดียว และสุดท้ายนี้ ก็หวังว่าจะรองรับความละเอียดของภาพที่สูงขึ้น รวมไปถึงสนับสนุนการ

ควบคุมด้วยเมาส์และคีย์บอร์ดอย่างเต็มประสิทธิภาพมาตั้งแต่แรกเลยนะ สำหรับ
    Dark Souls Remasteredลงให้ทุกเครื่อง ตั้งแต่ PS4 , XBOX One , Nintendo

Switch
    และ Steam ครับ

CREDIT BY PLAYULTI

ปล.จัดมาเลยน้อง..พี่อยากหัวร้อน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 516
    อยากเห็นภาคต่อ

ไม่ก็หนังสือที่แบบคลายทุกปม จะเป็นไปได้มั้ย ฮ่าๆๆ

แต่ว่านะ บางทีการที่ทิ้งปมไว้แล้วไม่ยอมไข คงกลายเป็นเสน่ห์ของเกมซีรีย์นี้ไปแล้ว เหอๆๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    เกมส์นี้สนุกหรอครับ
    ดูการเคลื่นอไหวของตัวละครทื่อๆ ยังไงก็ไม่รู้ซิ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: