ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,158
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,852

เอาด้วยเหรอ?! Assassin's Creed Rogue Remastered เตรียมขายมีนานี้

เอาด้วยเหรอ?! Assassin's Creed Rogue Remastered เตรียมขายมีนานี้

อย่างไรก็ไม่ทราบกับการที่ Ubisoft ตัดสินใจ Remasted เกมภราดรนักฆ่า แทนที่จะเป็นภาคหลักแต่กลับไปเลือก Remaster ในภาคแยกอย่าง Rogue

นอกจากการ Remaster ครั้งนี้ จะทำให้เกมรองรับภาพในความละเอียด 4K บน PlayStation 4 Pro และ Xbox One X (1080p บน PS4 and Xbox One)

เรื่องราวในภาคนี้ จะเป็นเหตุการณ์ที่ดำเนินต่อมาจากภาค
    Black Flag เราจะได้รับบทเป็น Shay Patrick Cormac หนึ่งในภราดรนักฆ่า ที่ตัดสินใจย้ายเข้าสู่

ฝั่งเทมพลาร์ และไล่สังหารเหล่านักฆ่าคนอื่นๆ เพื่อหยุดยั้งแผนการช่วงชิงวัตถุโบราณของเหล่าภราดรนักฆ่า ที่อาจส่งผลกระทบทำให้โลกถึงขั้นแตกสลาย

ในการ
    Remaster นี้จะรวมเอา DLC ทุกอัน แพ็คอาวุธ รวมถึงชุดใหม่ ที่เป็นชุดของ Bayek ใน Assassin's Creed Origins มาให้ใช้ด้วย

โดยเกมนี้มีกำหนดวางจำหน่ายวันที่ 20 มีนาคม ที่จะถึงนี้ครับ

(
    ส่วน PC ยังไม่มีข่าวคราว ก็คงต้องรอกันไปก่อนสักระยะหนึ่งครับว่าจะรีมาสเตอร์ลงเครื่องคอมพิวเตอร์ด้วยหรือไม่)

CREDIT BY THISISGAMETH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    หยิบ Remaster ถูกภาคแล้วครับถือว่าเนื้อเรื่องเจ้มจ้นอยู่ ตั้งแต่ Rogue ลงไปน่าจับรีหมด ภาคใหม่ ๆ พูดตรง ๆ ไม่ได้เรื่องเลยตั้งแต่ Unity มา Syndicade ขึ้นมา Origin
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hunkacer : 13th January 2018 เมื่อ 19:51

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    1,225
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,903
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hunkacer อ่านกระทู้
    หยิบ Remaster ถูกภาคแล้วครับถือว่าเนื้อเรื่องเจ้มจ้นอยู่ ตั้งแต่ Rogue ลงไปน่าจับรีหมด ภาคใหม่ ๆ พูดตรง ๆ ไม่ได้เรื่องเลยตั้งแต่ Unity มา Syndicade ขึ้นมา Origin
    ภาคหลังๆ กราฟฟิคก็สวยอยู่แล้วนะ จะรีทำมาย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    ภาคหลังๆ กราฟฟิคก็สวยอยู่แล้วนะ จะรีทำมาย
    ภาคหลัง ๆ ระบบหลากหลายขึ้นครับ ภาพสวยขึ้น อันนี้ยอมรับ แต่เนื้อเรื่องดร็อปลงจนออกทะเลไปเยอะ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    1,225
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,903
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hunkacer อ่านกระทู้
    ภาคหลัง ๆ ระบบหลากหลายขึ้นครับ ภาพสวยขึ้น อันนี้ยอมรับ แต่เนื้อเรื่องดร็อปลงจนออกทะเลไปเยอะ
    รีเนื้อเรื่องเหรอครับ อันนี้ผมเห็นด้วย ตั้งแต่ desmond ตายไป เกมนี้ก็เริ่มไม่มีเส้นทางละ มั่วซั่วไปหมด

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,823
    ได้รับคำขอบคุณ: 347
    Blog Entries
    1
    รีแค่ภาพส่วนเนื่องเรื่องเหมือนเดิมใช่ไหมครับ
    Core i5-3470 , ASRock H77 Pro4/MVP , KINGSTON 4GB*2 , GIGABYTE GTX660 Ti OC , WD 500GB & 1 TB , XFX Pro 850w , Corsair 450D

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,158
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,852
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    รีแค่ภาพส่วนเนื่องเรื่องเหมือนเดิมใช่ไหมครับ
    แค่ภาพครับผม

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,276
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,530
    รีแค่ภาพ ผมมองว่าไม่คุ้มสำหรับคนที่เคยเล่นเลยนะ ถ้าจะให้ดีน่าจะเพิ่มเนื้อเรื่องมาอีกหน่อยจะดีกว่า
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: