ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

เอาด้วยเหรอ?! Assassin's Creed Rogue Remastered เตรียมขายมีนานี้

เอาด้วยเหรอ?! Assassin's Creed Rogue Remastered เตรียมขายมีนานี้

อย่างไรก็ไม่ทราบกับการที่ Ubisoft ตัดสินใจ Remasted เกมภราดรนักฆ่า แทนที่จะเป็นภาคหลักแต่กลับไปเลือก Remaster ในภาคแยกอย่าง Rogue

นอกจากการ Remaster ครั้งนี้ จะทำให้เกมรองรับภาพในความละเอียด 4K บน PlayStation 4 Pro และ Xbox One X (1080p บน PS4 and Xbox One)

เรื่องราวในภาคนี้ จะเป็นเหตุการณ์ที่ดำเนินต่อมาจากภาค
    Black Flag เราจะได้รับบทเป็น Shay Patrick Cormac หนึ่งในภราดรนักฆ่า ที่ตัดสินใจย้ายเข้าสู่

ฝั่งเทมพลาร์ และไล่สังหารเหล่านักฆ่าคนอื่นๆ เพื่อหยุดยั้งแผนการช่วงชิงวัตถุโบราณของเหล่าภราดรนักฆ่า ที่อาจส่งผลกระทบทำให้โลกถึงขั้นแตกสลาย

ในการ
    Remaster นี้จะรวมเอา DLC ทุกอัน แพ็คอาวุธ รวมถึงชุดใหม่ ที่เป็นชุดของ Bayek ใน Assassin's Creed Origins มาให้ใช้ด้วย

โดยเกมนี้มีกำหนดวางจำหน่ายวันที่ 20 มีนาคม ที่จะถึงนี้ครับ

(
    ส่วน PC ยังไม่มีข่าวคราว ก็คงต้องรอกันไปก่อนสักระยะหนึ่งครับว่าจะรีมาสเตอร์ลงเครื่องคอมพิวเตอร์ด้วยหรือไม่)

CREDIT BY THISISGAMETH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    หยิบ Remaster ถูกภาคแล้วครับถือว่าเนื้อเรื่องเจ้มจ้นอยู่ ตั้งแต่ Rogue ลงไปน่าจับรีหมด ภาคใหม่ ๆ พูดตรง ๆ ไม่ได้เรื่องเลยตั้งแต่ Unity มา Syndicade ขึ้นมา Origin
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hunkacer : 13th January 2018 เมื่อ 19:51

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hunkacer อ่านกระทู้
    หยิบ Remaster ถูกภาคแล้วครับถือว่าเนื้อเรื่องเจ้มจ้นอยู่ ตั้งแต่ Rogue ลงไปน่าจับรีหมด ภาคใหม่ ๆ พูดตรง ๆ ไม่ได้เรื่องเลยตั้งแต่ Unity มา Syndicade ขึ้นมา Origin
    ภาคหลังๆ กราฟฟิคก็สวยอยู่แล้วนะ จะรีทำมาย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    ภาคหลังๆ กราฟฟิคก็สวยอยู่แล้วนะ จะรีทำมาย
    ภาคหลัง ๆ ระบบหลากหลายขึ้นครับ ภาพสวยขึ้น อันนี้ยอมรับ แต่เนื้อเรื่องดร็อปลงจนออกทะเลไปเยอะ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hunkacer อ่านกระทู้
    ภาคหลัง ๆ ระบบหลากหลายขึ้นครับ ภาพสวยขึ้น อันนี้ยอมรับ แต่เนื้อเรื่องดร็อปลงจนออกทะเลไปเยอะ
    รีเนื้อเรื่องเหรอครับ อันนี้ผมเห็นด้วย ตั้งแต่ desmond ตายไป เกมนี้ก็เริ่มไม่มีเส้นทางละ มั่วซั่วไปหมด

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    รีแค่ภาพส่วนเนื่องเรื่องเหมือนเดิมใช่ไหมครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    รีแค่ภาพส่วนเนื่องเรื่องเหมือนเดิมใช่ไหมครับ
    แค่ภาพครับผม

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    รีแค่ภาพ ผมมองว่าไม่คุ้มสำหรับคนที่เคยเล่นเลยนะ ถ้าจะให้ดีน่าจะเพิ่มเนื้อเรื่องมาอีกหน่อยจะดีกว่า
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: