ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ผู้ให้กำเนิด Devil May Cry อยากเห็นซีรี่ส์นี้ในทิศทางใหม่

ผู้ให้กำเนิด Devil May Cry อยากเห็นซีรี่ส์นี้ในทิศทางใหม่

ถึงแม้ ฮิเดกิ คามิยะ ผู้ให้กำเนิด Devil May Cry จะไม่เกี่ยวข้องกับซีรี่ส์นี้ มาตั้งแต่ปี 2001 แต่กระนั้นก็ไม่ได้ทำให้

เขาหยุดพูดถึงมัน เพราะเมื่อไม่กี่เดือนก่อนเขาได้ออกมาพูดถึง Devil May Cry ภาค 3 และ 4 และล่าสุดเขาก็พูดถึง

ข่าวลือที่บอกว่ากำลังมีการพัฒนา Devil May Cry 5 อยู่ครับ

ความเห็นของ คามิยะ อาจไม่ตรงใจแฟนเกมหลายคนที่อยากให้ Devil May Cry กลับสู่รากเหง้าครับ เพราะเขาอยาก

เห็นซีรี่ส์นี้ไปสู่ทิศทางใหม่ๆ ที่แตกต่างจากเดิม

“ผมคิดว่ามันถึงเวลาแล้วที่ DMC ต้องได้รับการออกแบบซะใหม่ เดินตามเทรนด์เกมทั่วโลกในปัจจุบันและกราฟฟิคอันงดงาม

ในเกม Capcom ในช่วงนี้ เกม DMC ภาคต่อไปควรมีการเปลี่ยนโมเดลทั้งหมด เหมือนGod of War ภาคใหม่ คือแทนที่จะ

เป็นเกม hack ‘n’ slash สไตล์อนิเมะ Capcom น่าจะเปลี่ยน DMC5ให้เป็นเกมแอ็คชั่นที่สมจริงและมีความเป็นภาพยนตร์”

แล้วคุณล่ะอยากให้ Devil May Cry ภาคต่อไปเป็นแบบไหน?

CREDIT BY 4GAMERTH

ปล.ถ้าสมจริงก็ต้องไปทาง Dark Soul สิ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    เอาเกมเพลย์ของ DmC มาปรับใช้แล้วขอตัวละครแบบภาคเก่าๆ ก็พอแล้วนะ ที่เหลือก็คือการสร้าง Story Line ให้น่าติดตาม...

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    คุณคิดว่าจะทำเกมส์หรือภาพยนต์ล่ะ เราอยากเล่นเกมส์ ครับ ไม่ใช่ภาพยนต์ ถ้าอยากจะทำภาพยนต์ ก็ไปสร้างเป็น movies ไปเลยดีกว่าครับ ผมรับได้นะถ้าจะปรับเปลี่ยนสไตล์การเล่น แต่ถ้าจะเน้นไปเป็นอย่างอื่นผมไม่ไหว
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: