ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,174
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,994

ผู้ให้กำเนิด Devil May Cry อยากเห็นซีรี่ส์นี้ในทิศทางใหม่

ผู้ให้กำเนิด Devil May Cry อยากเห็นซีรี่ส์นี้ในทิศทางใหม่

ถึงแม้ ฮิเดกิ คามิยะ ผู้ให้กำเนิด Devil May Cry จะไม่เกี่ยวข้องกับซีรี่ส์นี้ มาตั้งแต่ปี 2001 แต่กระนั้นก็ไม่ได้ทำให้

เขาหยุดพูดถึงมัน เพราะเมื่อไม่กี่เดือนก่อนเขาได้ออกมาพูดถึง Devil May Cry ภาค 3 และ 4 และล่าสุดเขาก็พูดถึง

ข่าวลือที่บอกว่ากำลังมีการพัฒนา Devil May Cry 5 อยู่ครับ

ความเห็นของ คามิยะ อาจไม่ตรงใจแฟนเกมหลายคนที่อยากให้ Devil May Cry กลับสู่รากเหง้าครับ เพราะเขาอยาก

เห็นซีรี่ส์นี้ไปสู่ทิศทางใหม่ๆ ที่แตกต่างจากเดิม

“ผมคิดว่ามันถึงเวลาแล้วที่ DMC ต้องได้รับการออกแบบซะใหม่ เดินตามเทรนด์เกมทั่วโลกในปัจจุบันและกราฟฟิคอันงดงาม

ในเกม Capcom ในช่วงนี้ เกม DMC ภาคต่อไปควรมีการเปลี่ยนโมเดลทั้งหมด เหมือนGod of War ภาคใหม่ คือแทนที่จะ

เป็นเกม hack ‘n’ slash สไตล์อนิเมะ Capcom น่าจะเปลี่ยน DMC5ให้เป็นเกมแอ็คชั่นที่สมจริงและมีความเป็นภาพยนตร์”

แล้วคุณล่ะอยากให้ Devil May Cry ภาคต่อไปเป็นแบบไหน?

CREDIT BY 4GAMERTH

ปล.ถ้าสมจริงก็ต้องไปทาง Dark Soul สิ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    เอาเกมเพลย์ของ DmC มาปรับใช้แล้วขอตัวละครแบบภาคเก่าๆ ก็พอแล้วนะ ที่เหลือก็คือการสร้าง Story Line ให้น่าติดตาม...

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,226
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    คุณคิดว่าจะทำเกมส์หรือภาพยนต์ล่ะ เราอยากเล่นเกมส์ ครับ ไม่ใช่ภาพยนต์ ถ้าอยากจะทำภาพยนต์ ก็ไปสร้างเป็น movies ไปเลยดีกว่าครับ ผมรับได้นะถ้าจะปรับเปลี่ยนสไตล์การเล่น แต่ถ้าจะเน้นไปเป็นอย่างอื่นผมไม่ไหว
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: