ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

(ชวนคุยๆ) มีใครได้ลองเล่น Black Desert Online ที่มาเปิดของไทยกันยังครับ ?

ดีครับเพื่อนๆ เหมือนหัวกระทู้เลยครับ มีใครได้ลองเล่น Black Desert Online ที่พึ่งมาเปิดในไทยดูยังอ่ะครับ
    ส่วนตัวผมซื้อแพ็กเกจสองร้อยมาล่ะ รอวันเข้าเล่นอยู่ เลยอยากถามเพื่อนๆที่ได้เข้าเล่นไปแล้วว่าเกมเป็นไงบ้างครับ เกมดีแบบที่เขาว่าจริงป่ะครับ ผมไม่เคยเล่นของเซิร์ฟนอกอะเหมือนสมัยก่อนต้องมุดไอพีไปเติมตังค์ป่ะ 5555
    นี่ผมโดนเพื่อนไซโคเยอะมากว่าเกมดีมากนั่นนี้ ผมไม่รู้อ่ะไม่เคยเล่น แต่ที่ซื้อนี่เพราะสนใจที่เพื่อนบอกว่ามันเหมือน Harvest moon กับ the sims เลย เหมือนไงวะ ผมงงมากเลยเลยซื้อมาลองแบบงงๆ
    ที่อยากถามคือเกมมันใหญ่แล้วก็ไม่มีวาร์ปแบบที่เพื่นผมว่าจริงปะครับ งี้ตอนเข้าเมืองนี่ยังลื่นกันอยู่ป่าวครับ แล้วเซิร์ฟไทยที่เล่นกันตอนนี้นี่เสถียรดีไหม หลุดกันบ้างไหมครับ ถ้าเทียบกับเซิร์ฟนอก(ถ้าเคยเล่น)ดีเหมือนกันป่ะครับ 5555555
    ขอบคุณมากๆครับ ไว้เจอกันในเกมเด้อชาวแพ็คเกจ 200 บาท 5555555

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นอยู่เหมือนกันครับ BlackDesert เริ่มจะติดงอมแงม 555 สำหรับผมโดยส่วนตัวเลยนะครับ ผมถือว่าผมโอเคเลย เป็นเกมส์ฟอร์มยักษ์ที่ดีที่สุดตอนนี้เลย คุ้มค่าที่รอ (รอไม่นานด้วย555)
    [IMG][/IMG]

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    Blog Entries
    1
    เล่นอยู่ครับตอนนี้ เกมสเถียรดี ดีเลย์น้อยกว่าเซิฟนอก แต่อัพเดทอาจจะช้ากว่าหน่อย คงต้องรอทีมงานถยอยอัพครับ

แนะนำให้เล่นครับ เล่นตั้งแต่สมัย NA

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มันคือโครตเกมดูดวิญญาณครับ 5555+