ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

RAN Online

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน เกมซี้ดสำหรับคนวัยมัน
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
เกมซี้ด

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

(ชวนคุยๆ) มีใครได้ลองเล่น Black Desert Online ที่มาเปิดของไทยกันยังครับ ?

ดีครับเพื่อนๆ เหมือนหัวกระทู้เลยครับ มีใครได้ลองเล่น Black Desert Online ที่พึ่งมาเปิดในไทยดูยังอ่ะครับ
    ส่วนตัวผมซื้อแพ็กเกจสองร้อยมาล่ะ รอวันเข้าเล่นอยู่ เลยอยากถามเพื่อนๆที่ได้เข้าเล่นไปแล้วว่าเกมเป็นไงบ้างครับ เกมดีแบบที่เขาว่าจริงป่ะครับ ผมไม่เคยเล่นของเซิร์ฟนอกอะเหมือนสมัยก่อนต้องมุดไอพีไปเติมตังค์ป่ะ 5555
    นี่ผมโดนเพื่อนไซโคเยอะมากว่าเกมดีมากนั่นนี้ ผมไม่รู้อ่ะไม่เคยเล่น แต่ที่ซื้อนี่เพราะสนใจที่เพื่อนบอกว่ามันเหมือน Harvest moon กับ the sims เลย เหมือนไงวะ ผมงงมากเลยเลยซื้อมาลองแบบงงๆ
    ที่อยากถามคือเกมมันใหญ่แล้วก็ไม่มีวาร์ปแบบที่เพื่นผมว่าจริงปะครับ งี้ตอนเข้าเมืองนี่ยังลื่นกันอยู่ป่าวครับ แล้วเซิร์ฟไทยที่เล่นกันตอนนี้นี่เสถียรดีไหม หลุดกันบ้างไหมครับ ถ้าเทียบกับเซิร์ฟนอก(ถ้าเคยเล่น)ดีเหมือนกันป่ะครับ 5555555
    ขอบคุณมากๆครับ ไว้เจอกันในเกมเด้อชาวแพ็คเกจ 200 บาท 5555555

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นอยู่เหมือนกันครับ BlackDesert เริ่มจะติดงอมแงม 555 สำหรับผมโดยส่วนตัวเลยนะครับ ผมถือว่าผมโอเคเลย เป็นเกมส์ฟอร์มยักษ์ที่ดีที่สุดตอนนี้เลย คุ้มค่าที่รอ (รอไม่นานด้วย555)
    [IMG][/IMG]

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,498
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    Blog Entries
    1
    เล่นอยู่ครับตอนนี้ เกมสเถียรดี ดีเลย์น้อยกว่าเซิฟนอก แต่อัพเดทอาจจะช้ากว่าหน่อย คงต้องรอทีมงานถยอยอัพครับ

แนะนำให้เล่นครับ เล่นตั้งแต่สมัย NA

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มันคือโครตเกมดูดวิญญาณครับ 5555+