ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 237

สอบถามครับ เรื่อง PS4 ในปี 2018

อยากทราบครับ ตอนนี้ PS4 Slim ยังน่าเล่นอยู่ไหม เพราะว่าจะย้ายจาก pc มาconsole น่าจะคุ้มกว่า และ pc อายุประมาณ 6-7 ปีแล้วด้วย
    ด้วยงบประมาณเท่ากันและจำกัดครับ ศึกษาหาข้อมูลหลายแห่งก็ยังบอกว่าน่าเล่นอยู่เลยอยากสอบถามชาว JKG ดูครับ ขอบพระคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมพึ่งจัด PS4 รุ่นสุดท้ายก่อนจะเป็น Slim เมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมาเอง มือสองนะครับ
    พึ่งเล่น Uncharted ไปเกมส์เดียวเอง คุ้มครับ จัดเลย แค่เกมส์ Exclusive ก็คุ้มแล้ว
    Ryzen 3 3100 @3.9GHz. \ RX 570 4GB