ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Point blank เปิดใหม่
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
Point blank

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,775
    ได้รับคำขอบคุณ: 51,916

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ STREET FIGHTER V: ARCADE EDITION [CODEX - 29GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|OPENLOAD]

Street Fighter V: Arcade Edition จะเพิ่มคอนเทนท์มากมายจาก Street Fighter V ด้วยโหมด Arcade Mode, Extra Battle Mode, Gallery, New V-Triggers, UI(User Interface)ที่ออกแบบใหม่หมด ซึ่งโซน US, EU เวอร์ชั่นนี้จะอัพเดททั้งในรูปแบบดิจิตอล ดาวน์โหลด, แผ่นสำหรับเวอร์ชั่น PlayStation 4 และดิจิตอลดาวน์โหลดดาวน์โหลดสำหรับเวอร์ชั่น Windows PC

ผู้เล่นที่เป็นเจ้าของ Street Fighter V และ Street Fighter V: Arcade Edition จะสามารถเล่นข้ามแพลทฟอร์ม(cross-platform)ได้ระหว่าง PS4 และ PC

นอกจากนี้ยังมีคอนเทนท์มากมายหลังจากเกมอัพเดทแล้ว เช่น ตัวละคร DLC, ได้รับเงินภายในเกม Fight Money เป็นต้น

Genre: Action
    Developer: Capcom
    Publisher: Capcom
    Release Date: 17 JANUARY 2018

FULL - CODEX : 29.6 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

...... รอการอัพเดทข้อมูล .....

Fix incl DLC Unlocker-CODEX : 208 MB

This release fixes the broken file,
    StreetFighterV\Content\Dlc\General\StreetFighterV_General.pak

Also all DLC characters, costumes and arenas are now unlocked.

FiLECONDO :: FiLECONDO (2) :: MEKAFILE :: MEKAFILE (2) :: OPENLOAD :: MULTIUP

วิธีติดตั้ง Update
    คลายไฟล์ : ติดตั้งอัพเดท : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 17th January 2018 เมื่อ 22:03

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ปากช่อง นครราชสีมา
    กล่าวขอบคุณ
    310
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เล่นได้100%เลยครับผม ขอบคุณมากๆครับ Thank Youu
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย burzum79 : 22nd January 2018 เมื่อ 13:19

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    เล่นได้ครับ ภาคเดียวอยู่เลย มันส์มาก

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    มีใครทราบวิธีเอา Sagat มาเล่นมั้ยครับ ผมเห็นแต่ Sakura หา Sagat ไม่เจอ
    โหลดเกมนี้เพื่อเล่น Sagat โดยเฉพาะเลยนะเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vegito อ่านกระทู้
    มีใครทราบวิธีเอา Sagat มาเล่นมั้ยครับ ผมเห็นแต่ Sakura หา Sagat ไม่เจอ
    โหลดเกมนี้เพื่อเล่น Sagat โดยเฉพาะเลยนะเนี่ย
    ผมก็อยากทราบเหมือนกัน เห็นอ่านมาว่าใช้เงินในเกมส์ปลอดล๊อคแต่ไม่รู้ทำยังไง ต้องเล่นโหมดไหนบ้าง
    เพราะดูๆแล้วมีซากุระแค่คนเดียว

กล่าวขอบคุณ
    733
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    ขอบคุณมากครับ
    PS3 Dark บล็อกสำหรับทุกคนhttp://8057f736.linkbucks.com
    เว็บเกมโหลด Bit แบบเร็วมีทุก Platformhttp://465ec334.linkbucks.com