ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ STREET FIGHTER V: ARCADE EDITION [CODEX - 29GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|OPENLOAD]

Street Fighter V: Arcade Edition จะเพิ่มคอนเทนท์มากมายจาก Street Fighter V ด้วยโหมด Arcade Mode, Extra Battle Mode, Gallery, New V-Triggers, UI(User Interface)ที่ออกแบบใหม่หมด ซึ่งโซน US, EU เวอร์ชั่นนี้จะอัพเดททั้งในรูปแบบดิจิตอล ดาวน์โหลด, แผ่นสำหรับเวอร์ชั่น PlayStation 4 และดิจิตอลดาวน์โหลดดาวน์โหลดสำหรับเวอร์ชั่น Windows PC

ผู้เล่นที่เป็นเจ้าของ Street Fighter V และ Street Fighter V: Arcade Edition จะสามารถเล่นข้ามแพลทฟอร์ม(cross-platform)ได้ระหว่าง PS4 และ PC

นอกจากนี้ยังมีคอนเทนท์มากมายหลังจากเกมอัพเดทแล้ว เช่น ตัวละคร DLC, ได้รับเงินภายในเกม Fight Money เป็นต้น

Genre: Action
    Developer: Capcom
    Publisher: Capcom
    Release Date: 17 JANUARY 2018

FULL - CODEX : 29.6 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

...... รอการอัพเดทข้อมูล .....

Fix incl DLC Unlocker-CODEX : 208 MB

This release fixes the broken file,
    StreetFighterV\Content\Dlc\General\StreetFighterV_General.pak

Also all DLC characters, costumes and arenas are now unlocked.

FiLECONDO :: FiLECONDO (2) :: MEKAFILE :: MEKAFILE (2) :: OPENLOAD :: MULTIUP

วิธีติดตั้ง Update
    คลายไฟล์ : ติดตั้งอัพเดท : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 17th January 2018 เมื่อ 22:03

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ปากช่อง นครราชสีมา
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เล่นได้100%เลยครับผม ขอบคุณมากๆครับ Thank Youu
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย burzum79 : 22nd January 2018 เมื่อ 13:19

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    เล่นได้ครับ ภาคเดียวอยู่เลย มันส์มาก

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    มีใครทราบวิธีเอา Sagat มาเล่นมั้ยครับ ผมเห็นแต่ Sakura หา Sagat ไม่เจอ
    โหลดเกมนี้เพื่อเล่น Sagat โดยเฉพาะเลยนะเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vegito อ่านกระทู้
    มีใครทราบวิธีเอา Sagat มาเล่นมั้ยครับ ผมเห็นแต่ Sakura หา Sagat ไม่เจอ
    โหลดเกมนี้เพื่อเล่น Sagat โดยเฉพาะเลยนะเนี่ย
    ผมก็อยากทราบเหมือนกัน เห็นอ่านมาว่าใช้เงินในเกมส์ปลอดล๊อคแต่ไม่รู้ทำยังไง ต้องเล่นโหมดไหนบ้าง
    เพราะดูๆแล้วมีซากุระแค่คนเดียว

กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ขอบคุณมากครับ
    PS3 Dark บล็อกสำหรับทุกคนhttp://8057f736.linkbucks.com
    เว็บเกมโหลด Bit แบบเร็วมีทุก Platformhttp://465ec334.linkbucks.com

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    ขอตัวปลดล็อค DLC หน่อยครับ Linkโหลดไม่ได้แล้ว
    [IMG] [/IMG]