ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Assassin's Creed Origins ประกาศวันวางจำหน่าย DLC และ Season Pass แล้ว

Assassin's Creed Origins ประกาศวันวางจำหน่าย DLC และ Season Pass แล้ว

Ubisoft ได้ประกาศวันวางจำหน่ายของซีซั่นพาสและ DLC เสริมของเกม Assassin's Creed Origins ออกมาเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ

ซึ่งประกอบไปด้วยเนื้อเรื่องเสริม, เควสต์, ไทม์อีเวนต์ และไอเทมใหม่ๆ พร้อมกันเลยทีเดียว โดยข้อมูลคร่าวๆ มีดังนี้ครับ

DLC 1: The Hidden Ones

- มีกำหนดวางจำหน่ายวันที่ 23 มกราคม 2018 หากซื้อแบบแยกขายจะราคา 9.99 เหรียญ และถ้าใครซื้อแบบซีซั่นพาสจะมี DLC ตัวนี้รวม

อยู่ในนั้นด้วย DLC 1 นี้จะเป็นเนื้อเรื่องเสริม ที่มีการขยายเลเวลสูงสุด ของผู้เล่นให้เก็บได้ถึงเลเวล 45 พร้อมกับอัพเกรดตัวละครได้มากขึ้น

Discovery Tour by Assassin's Creed: Ancient Egypt

- มีกำหนดปล่อยให้ดาวน์โหลดในวันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2018 ซึ่งผู้ที่มีตัวเกม Assassin's Creed Origins อยู่แล้วจะดาวน์โหลดได้ฟรี แต่สำ

หรับใครที่ไม่มีเกมก็สามารถซื้อแยกได้ในราคา 19.99 เหรียญบนช่องทาง Uplay และ Steam ครับ โดย DLC นี้จะเป็นสารคดีที่นำเสนอประ

วัติศาสตร์อียิปต์โบราณ เหมาะแก่เป็นความรู้ให้กับแฟนเกมนี้ และเหล่าผู้ที่สนใจประวัติศาสตร์ทั่วไปครับ

DLC 2: The Curse of the Pharoahs

- มีกำหนดวางจำหน่ายวันที่ 6 มีนาคม 2018 หากซื้อแบบขายแยกจะราคา 9.99 เหรียญ และถ้าใครซื้อแบบซีซั่นพาสจะมี DLC ตัวนี้รวมอยู่

ในนั้นด้วย โดย DLC นี้จะนำผู้เล่น เข้าสู่เรื่องราวลี้ลับของตำนานอียิปต์โบราณ และจะได้เผชิญหน้ากับฟาโรห์ และเหล่าอสุรกายแห่งอียิปต์

พร้อมกันนี้ ก็จะสามารถปลดล็อคเลเวลตัวละคร ให้สามารถอัพได้ถึงเลเวล 55 ตลอดจนสามารถอัพเกรด ตัวละครให้เก่งยิ่งขึ้นไปอีกเช่นกัน

นอกเหนือไปจาก DLC สองตัวที่กล่าวไปก่อนหน้า ตัวซีซั่นพาสจะมี Horus Pack และ Roman Centurian Pack ที่แถมอาวุธ ชุด และ

พาหนะ รวมถึงอาวุธระดับตำนาน และเงินจำนวน 500 Helix มาให้ด้วยครับ ใครที่กำลังรอซีซั่นพาส หรือ DLC เกมนี้อยู่ก็กำเงินรอได้เลยจ้า

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    น่าเล่นมากครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    ได้เวลาหาถ่ายรูปเพิ่มขึ้นอีกแล้วสินะ 555+

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: