ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

HUNT: Showdown เริ่มช่วง closed alpha ปลายเดือนนี้

HUNT: Showdown เริ่มช่วง closed alpha ปลายเดือนนี้

Crytek ได้ประกาศแล้วว่า จะเริ่มช่วง closed alpha ปลายเดือนมกราคมนี้ ในระหว่างช่วงทดสอบนี้ ทีมพัฒนา

จะทดสอบเกมเพลย์, สมดุลและฟังก์ชั่นต่างๆ ซึ่งแน่นอนว่าจะคอยรวบรวมฟีดแบ็คต่างๆ จากผู้ร่วมทดสอบเช่นกัน

ในส่วนของผู้เข้าร่วมทดสอบ ในช่วง Closed Alpha นี้จะถูกสุ่มจากผู้ที่ได้สมัคร

เข้าร่วมเมื่อช่วงก่อนหน้านี้ และผู้ที่ถูกเลือกจะได้รับอีเมลเชิญเข้าร่วมทดสอบครับ

Hunt: Showdown มีรูปแบบ การเล่นสไตล์ competitive first-person PvP ผสมผสานเข้ากับองค์ประกอบ PvE

ทำให้ผู้เล่นจะได้เผชิญหน้ากับผู้เล่นคนอื่นรวมไปถึงศัตรูภายในเกมไปพร้อมๆกัน โดยการเล่นคร่าวๆของเกมจะมีการแบ่ง

เป็น 5 ทีม ทีมละ 2 คน เป้าหมายคือ การออกล่ามอนสเตอร์ที่ถูกกำหนดไว้ เมื่อจัดการได้ ผู้เล่นจะได้รางวัลมา แต่หลัง

จากนั้นผู้ที่ได้รางวัลก็จะตกเป็นเป้าหมายของผู้เล่นคนอื่นแทน

HUNT: Showdown มีกำหนดการ closed alpha ในวันที่ 31 มกราคม นี้

CREDIT BY JUROPY

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    จะได้ key ไหมหน่อ อยากลองเล่นก่อนจะได้ทดสอบเครื่องว่าไหวไหม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อยากเล่นมาก

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ระบบ PVP อย่างงี้น่าสนุกดี งี้หมายความว่าถ้าเราชนะ คนอื่นต้องมาล่ารางวัลจากเราเหรอ
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    ถ้าเราฆ่ามอนได้ก่อน เราจะได้รางวัลมา และคนอื่นก็จะมาล่าเราเอารางวัลนั้นไป