ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

งานแท็กทีมก็มา! Metal Gear Survive ปล่อยตัวอย่างเกมเพลย์แบบ Co-op ให้ชมกันเพิ่ม

งานแท็กทีมก็มา! Metal Gear Survive ปล่อยตัวอย่างเกมเพลย์แบบ Co-op ให้ชมกันเพิ่ม

หลังที่ Metal Gear Survive กำลังอยู่ในช่วงที่เปิดให้เกมเมอร์ทั่วโลกได้ทดลองเล่นเบต้าเวอร์ชั่นบนเครื่องคอนโซล

ไปหมาดๆ และแล้วทาง
    Konami ก็ได้ถือโอกาสปล่อยเทรลเลอร์การเล่นแบบ Co-op
    ตามมาอีกทันที ซึ่งใครกำลังลัง

เลว่าจะรอซื้อเกมนี้ดีหรือไม่ ลองชมเทรลเลอร์ในคลิปด้านล่างนี้ พร้อมกับโหลดเบต้าเวอร์ชั่นมาดูกันได้นะครับ

Metal Gear Survive จะมีกำหนดวางจำหน่ายในวันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2018

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    กดซื้อไปแล้ว เหลือแต่รอเล่นครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ก็ดูใช้ได้นะ ไม่น่าเกลียด แนว tower defense แต่เป็นห่วงว่าเล่นไปนานๆแล้วจะเบื่อเอานี่สิ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ถ้าจะเล่นเกมนี้ผมว่า Fortnite ตอนนี้ดูน่าสนใจกว่า

ใครที่สนใจผมไม่ห้าม แต่ผมว่ารอมันอัพเดทไปเยอะๆ ก่อนค่อยตัดสินใจก็ได้ ตอนนี้แทบไม่มีอะไรเลย
    เสียดายเงินตั้ง 1000 หนึ่ง ไปกับ Mod นิดๆ หน่อยๆ
    OPPAI~~MISSILE!!!

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    ก็ดูใช้ได้นะ ไม่น่าเกลียด แนว tower defense แต่เป็นห่วงว่าเล่นไปนานๆแล้วจะเบื่อเอานี่สิ
    มันมีโหมดเนื้อเรื่องด้วยครับไม่ใช่แค่มากันบ้านอย่างเดียวไม่งั้นผมคงไม่กดซื้อหรอก แต่ coop นี้ก็น่าสนุกไปดูฝรั่งเล่นมา(เป็นตัวเกมส์ที่สปอนเซอร์ให้มาเล่น) ก็มัน+ฮาดีทีเดียว

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: