ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

โหลดเลยอย่าช้า! Silent Hills P.T. ฉบับแฟนเมด งานนี้สยองแน่นอน

โหลดเลยอย่าช้า! Silent Hills P.T. ฉบับแฟนเมด งานนี้สยองแน่นอน

หลังจากที่ Konami ได้ประกาศ ยกเลิกเกม Silent Hills P.T. อย่างเป็นทางการ เมื่อ 2-3 ปีที่ผ่านมา ถือว่าเป็นข่าวสะเทือนไต

เฮ้ย...สะเทือนใจเกมเมอร์จำนวนไม่น้อย (ผมคือหนึ่งในนั้น) แต่มาในวันนี้ดูเหมือนว่าจะเป็นข่าวดีสำหรับเหล่าสาวกของเกม
    Silent

Hills P.T.
    เนื่องจากเราจะได้เล่นเกมนี้ในเวอร์ชั่นแฟนเมดกันแล้วครับ ไปโหลดกันเลย

ย้อนกลับไปเมื่อเดือนพฤศจิกายนปีที่แล้ว ถ้าเพื่อนๆ ได้ติดตามข่าวจะพบว่าคุณ SmoggyChips ได้ออกมาป่าวประกาศว่าเขากำลัง

พัฒนา Silent Hills P.T ฉบับรีเมค
    ที่รังสรรค์ด้วยสุดยอดเอนจิ้นอย่าง Unreal Engine 4 และในวันนี้เขาดูเหมือนจะพร้อมที่จะ

โชว์ผลงานบางส่วนให้เหล่าเกมเมอร์ได้สัมผัสความสยองขวัญถึงแม้ว่าจะเป็นเพียงเวอร์ชั่นต้นแบบหรือ Prototype ก็ตามที

สำหรับเพื่อนๆ ที่สนใจสามารถ ดาวน์โหลด Silent Hills P.T. ได้ที่ https://gamejolt.com

ที่มา: https://gamejolt.com, http://www.dsogaming.com

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    กำลังโหลดล่ะ ขอบคุณ เดี๋ยวเล่นแล้วจะมาบอก 555
    Facebook :: Buddy Lord

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    น่าสนใจมากคับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    กำลังโหลดล่ะ ขอบคุณ เดี๋ยวเล่นแล้วจะมาบอก 555
    อ่า..ยังไม่ได้โหลดเลย (สนุกบอกต่อด้วย ^ ^)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    น่าสนใจมากคับ
    ลองเล่นดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    น่าสนใจมาก แต่ไม่โหลดครับกลัว ไม่กล้าเล่น

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ลองแล้วครับ เป็น Early Access รอตัวเต็มเลย เกมทำออกมาได้ค่อนข้างดี
    นี่เล่นแค่นี้ยังทำให้ตกใจสะดุ้งได้ ถ้าตัวเกมเต็มจะขนาดไหน

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    รอดูคนอื่นเล่นก่อนเดี๋ยวไปเล่นตามครับ สยองงง

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    Silent Hills P.T.แฟนเมค!!ขอตัวไปบอกป้าโรดี้ก่อนต้องแล้วลองเล่นดูป้าโรดี้ดีใจแน่ LMAO

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578

ทำไมตัวจริง..ไม่ได้ถือ Louis ล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ดูหลอนเกินนนนน
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ขอรับไปลองเลยละกัน

เล่นใน ps4 แล้วคาใจมากๆ อยากให้เมพโคกลับมาทำต่อจริงๆ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: