ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Steam Sale เทศกาลลดราคาเกมครั้งใหม่อาจจะเกิดขึ้นในเดือนหน้า?

Steam Sale เทศกาลลดราคาเกมครั้งใหม่อาจจะเกิดขึ้นในเดือนหน้า?

เรียกว่าไม่ยอมหยุดให้เหล่าเกมเมอร์ได้พักหายใจ หายคอ (พักเงินในกระเป๋าด้วย) กันบ้างเลย เพราะในวันนี้ทาง Steam Database

ได้ออกมาทวีตเกี่ยวกับ
    Steam Sale หรือเทศกาลลดราคาเกมบน Steamที่เรารู้จักกันดีว่าจะเกิดขึ้นอีกครั้ง ใน เดือนกุมภาพันธ์ ส่วน

จะเป็นวันไหนไปดูรายละเอียดพร้อมกันได้เลยครับป๋ม

โดยทาง Steam Database ได้ทวีตไว้ว่า Steam Sale ครั้งต่อไปจะใช้ชื่อว่า Lunar New Year Sale (เทศกาลลดราคาเกมช่วงตรุษจีน)

ซึ่งจะเกิดขึ้น
    ในวันที่ 15-19 กุมภาพันธ์ 2561 โดยข้อมูลนี้หลุดมาจากระบบ Steam Direct

สำหรับเทศกาล Steam Sale นั้นถือว่าเป็นช่วงเวลาดีๆ ที่เหล่าเกมเมอร์จะได้จับจ่ายซื้อเกมในราคาถูกซึ่งในปีที่ผ่านมาไม่มีเทศกาล

Lunar New Year Sale
    แต่ดูเหมือนว่ามันจะกลับมาเขย่าเงินในกระเป๋าคุณอีกครั้งในปีนี้แล้ว อย่าลืมเก็บเงินรอกันไว้นะครับ

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    warhammer 3 80% เลยมาเลย รอบวกเสมอครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    รอ dying อย่างเดี่ยวเรย 80เปอร์ นี้จัดเรย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    ค่ายเหลี่ยมลดไหม ว่าจะจัด Final Fantasy 12 อยู่พอดี 555+

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    แต่ละท่านรอ 80% กันทั้งนั้นเลยนะ