ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Microsoft คอนเฟิร์ม!! กำลังพัฒนาโปรเจ็กต์ New Gears of War อยู่

Microsoft คอนเฟิร์ม!! กำลังพัฒนาโปรเจ็กต์ New Gears of War อยู่

หลังจากที่ภาค 4 ของ Gears of War ปล่อยออกมา ตั้งแต่นั้นซีรีย์นี้ก็เงียบจนบินหายเข้ากลีบเมฆไปเลยก็ว่าได้

แต่จากการ สัมภาษณ์ล่าสุดจาก The Verge ที่ได้ทำการสัมภาษณ์
    Phil Spencer หัวหน้าทีม ไมโครซอฟท์ ก็

ได้เผยว่า "
    Gears of War จะมีภาคใหม่ในอนาคตอย่างแน่นอน
    "

"เราจะดำเนินการไปพร้อมกับ State of Decay 2, Crackdown 3 และเกมอื่นๆ ของเรา ซึ่งไม่ใช่

แค่เกมเหล่านี้เท่านั้น เรายังวางอนาคตไว้กับ Halos, Gears of War, Forzas และเกมอื่นๆ อีกด้วย"

นี่อาจเป็นครั้งแรกที่ทาง
    Microsoft ยอมเปิดปาก เกี่ยวกับซีรีย์ Gears of War หลังจากที่ Gears of War 4 เปิดให้บริการไป

นอกจากนี้จากโปรเจค Xbox Play Anywhere พวกเราจึงมั่นใจได้เลยว่า Gears of War ภาคใหม่จะต้องลงให้กับ
    Xbox One

และ
    Windows 10
    อย่างแน่นอน

CREDIT BY PLAYULTI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ยังไม่ได้เล่นภาค 4 เลย หาซื้อแผ่นไม่ได้ ของ XBOX ONE อ่ะ หายากจริงๆ

เครื่องมันไม่ค่อยมีคนเล่น แผ่นก็เลยหายากไปด้วย
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    รู้สึกว่าจะมีใน Micorsoft Store นะครับ
    I7 8700k : GIGABYTE GTX 1080 FE : MSI Z370 PC PRO : M.2 SAMSUNG 960 EVO PRO 256GB : SAMSUNG 850 PRO 1 TB : RAM CORSAIR RGB BUS 3000 16GB : CORSAIR H 100i : HDD WD BLACK x 3

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Naturaza อ่านกระทู้
    รู้สึกว่าจะมีใน Micorsoft Store นะครับ
    มีครับคงเป็น เวอร์ชั่น PC เลยแหละ xbox one มันเลยไม่ค่อยบูมเท่าไหร่

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    Windows 7 หมดสิทธิ์

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    Brother in arms บ้างเถอะผมว่า

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    นานมาแล้ว epic games เคยให้สัมภาษณ์ภาค 3 จบสมบูรณ์แล้วแต่ทาง microsoft ต้องการขายเกมส์นี้อีกเลยต้องทำเอง ภาค 4 เลยเป็นภาคที่ไม่ค่อยมีอะไรว้าวววมาก
    i7 8700K@5GHz + AORUS GTX 1080Ti 11G

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: