ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

สยบทุกข่าวลือ! Battlefield มาแน่ปีนี้ ส่วน Anthem เลื่อนไปปีหน้า EA คอนเฟิร์ม

สยบทุกข่าวลือ! Battlefield มาแน่ปีนี้ ส่วน Anthem เลื่อนไปปีหน้า EA คอนเฟิร์ม

หลังจากมีข่าวลือเกี่ยวกับ วันวางจำหน่ายของตัวเกม Anthem ว่าที่เกมแอ็คชั่นฟอร์มยักษ์ว่าจะโดนโรคเลื่อนรุมเร้า

มาในวันนี้ทาง
    ค่าย EA ได้ออกมาตอกย้ำแน่นอนแล้วว่า พวกเราเหล่าเกมเมอร์ได้สัมผัส Anthem ในปีหน้า 2562

ภายใต้ความผิดหวังมักจะมีไฟส่องทาง เพราะว่า เกม
    สงครามแนว FPS สุดอลังการ อย่างซีรี่ส์ Battlefield ภาค

ใหม่
    จะตบเท้าออกมาให้เราได้เล่นกันในปลายปีนี้แน่นอน

โดยคุณ Blake Jorgensen ตำแหน่งกรรมการบริหารสูงสุดของทาง EA ได้ออกมาให้ข้อมูลภายในงาน

Wall Street Journal ahead of Q3 of EA’s fiscal year 2018 ว่าทาง EA วางแผนวางจำหน่าย

Battlefield ภาคใหม่ภายในเดือนตุลาคม 2561

พร้อมกับเลื่อนวางจำหน่ายเกม Anthem ไปเป็นปีหน้าแทน

ทั้งนี้คุณ Jorgensen ยังไม่ได้ให้ข้อมูลเกี่ยวกับ Battlefield 2018 แต่อย่างใด เพียงแค่บอกวันจำหน่ายคร่าวๆ เท่านั้น

ยังไงแฟนๆ คงต้องติดตามข่าวคร่าวกันต่อไปครับป๋ม

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    รอ bf5 คับ ปีนี้เพิ่งได้จัด fifa 2018 กับ need for speed payback แพคคู่ตอนช่วงลดราคา แค่ 1,159 แล้วคับ เกมใหม่ origin เหลือแค่ star war bf2 รอให้ราคาต่ำกว่าพันก่อนจัดแน่คับ ส่วน bf มีทุกภาคแล้วคับ ภาค 5 ถ้ามาแล้วต้นปีหน้าช่วงลดราคาจัดอีกแน่นอนคับ ฮิฮิ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    อยากเล่น Anthem แต่เลือนไปก็ไม่ขัดอะไรเพราะตอนนี้ต้องการเก็บตังอัพกรดคอมให้ MH world ก่อน 5555

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eddygararo อ่านกระทู้
    รอ bf5 คับ ปีนี้เพิ่งได้จัด fifa 2018 กับ need for speed payback แพคคู่ตอนช่วงลดราคา แค่ 1,159 แล้วคับ เกมใหม่ origin เหลือแค่ star war bf2 รอให้ราคาต่ำกว่าพันก่อนจัดแน่คับ ส่วน bf มีทุกภาคแล้วคับ ภาค 5 ถ้ามาแล้วต้นปีหน้าช่วงลดราคาจัดอีกแน่นอนคับ ฮิฮิ
    ค่อยๆจัดกันไปครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ offerre อ่านกระทู้
    อยากเล่น Anthem แต่เลือนไปก็ไม่ขัดอะไรเพราะตอนนี้ต้องการเก็บตังอัพกรดคอมให้ MH world ก่อน 5555
    ให้ได้คอมใหม่ไวๆครับ