ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

RAN Online

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Game Cartoon
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
เกมส์กะการ์ตูน

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,775
    ได้รับคำขอบคุณ: 51,788

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ CALL OF DUTY: MODERN WARFARE REMASTERED (v1.13) [THOR - 62GB | UPDATE ONLY - 19GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|OPENLOAD]

Call of Duty: Modern Warfare Remastered จะพัฒนาโดย Raven Software ที่น่าจะทราบกันดีว่าเป็นทีมเดียวกับที่พัฒนา Singularity และ Wolfenstein 2009 ตัว Remastered นั้นจะไม่ใช่แค่เพิ่มแสงสีนิดใส่ Texture ให้คมกว่านี้หน่อยแล้วแปะคำว่า Remastered แน่นอน เพราะได้มีการยืนยันว่าการพัฒนานั้นจะปรับปรุงยันอนิเมชั่นและเสียงในเกมเลยทีเดียว เรียกได้ว่าเหมือนเรากำลังเล่น Modern Warfare แต่กราฟิคเทียบเท่าภาคใหม่ๆ

Genre: Action, Adventure
    Developer: Infinity Ward
    Publisher: Activision
    Release Date: 4 Nov, 2016

FULL - THOR : 62.3 GB
    *ตัวเกมเวอร์ชั่น 1.13, รายละเอียดอัพเดทดูที่ > Link

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

...... รอการอัพเดทข้อมูล .....

**สำหรับคนที่ต้องการอัพเดทอย่างเดียว**

Update v1.13-CODEX : 19.0 GB
    รายละเอียดอัพเดทดูที่ > Link

You need the following releases for this :
    Call.of.Duty.Modern.Warfare.Remastered-CODEX

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD

วิธีติดตั้ง Update
    คลายไฟล์ : ติดตั้งอัพเดท : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    รบกวนเช็คไฟล์ที่ 26 เเบบ Full ให้หน่อยครับ เข้าไปเเล้วมีให้เลือก 4 อัน เเต่กดโหลดไม่ได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,775
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poonz อ่านกระทู้
    รบกวนเช็คไฟล์ที่ 26 เเบบ Full ให้หน่อยครับ เข้าไปเเล้วมีให้เลือก 4 อัน เเต่กดโหลดไม่ได้เลยครับ
    ไฟล์ต้นฉบับลบไปหมดแล้วครับ แก้ไขอะไรไม่ใด้แล้วครับ ลองโหลดไฟล์ VIP แทนครับ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,781
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับผม
    Core i5-3470 , ASRock H77 Pro4/MVP , KINGSTON 4GB*2 , GIGABYTE GTX660 Ti OC , WD 500GB & 1 TB , XFX Pro 850w , Corsair 450D

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    ตัวเต็มของกระทู้นี้ ต่างจากตัวก่อนยังไงบ้างครับผม ขอรายละเอียดหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,775
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anannitisat อ่านกระทู้
    ตัวเต็มของกระทู้นี้ ต่างจากตัวก่อนยังไงบ้างครับผม ขอรายละเอียดหน่อยครับ
    *ตัวเกมเวอร์ชั่น 1.13

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    โหลดเเบบตัวเต็ม vip เเล้วเล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    โหลดแบบVIPแล้วเล่นได้ครับ แต่เวอร์ชั่นนี้ค่อนข้างเอ๋อครับ แนะนำให้ไปลงของตัวCPYแล้วก็ลงอัพเดท1.13เอาดีกว่าครับ ผมทดสอบจนจบภารกิจแล้วครับ เอ๋อๆหลายด่านอยู่ครับ ต้องรีสตาร์ทภารกิจใหม่ครับ