ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ข่าวลือ: Assassin’s Creed ภาคต่อไป

ข่าวลือ: Assassin’s Creed ภาคต่อไปจะพาผู้เล่นไปผจญภัยในประเทศจีน

PlayStation Universe ออกมารายงานว่าเกมนักฆ่า Assassin’s Creed ภาคต่อไปจะใช้ชื่อว่า “Assassin’s Creed: Dynasty”

และมีฉากหลังเป็นประเทศจีน แต่ไม่ได้ระบุช่วงเวลาเอาไว้ ทั้งหมดนี้เป็นข้อมูลที่ได้มาจากพนักงานที่เคยทำงานใน Technicolor บริษัทอิน

เมชั่นที่เคยร่วมงานกับโปรเจกต์ใหญ่ๆ มาแล้วอย่าง FIFA, Call of Duty, Resident Evil และเกมส่วนใหญ่ของ Ubisoft

ภาพประกอบ

ในรายงานยังบอกอีกว่า “Dynasty” อาจเป็นเพียงชื่อโค๊ดเนมเท่านั้น เหมือนกับ Assassin’s Creed Origins ที่เคยมีชื่อว่า “Empire”

และเช่นเดียวกับ Assassin’s Creed Syndicate ที่เคยมีชื่อว่า “Victory” ก่อนประกาศเปิดตัวอย่างเป็นทางการ

PlayStation Universe คาดเดาว่า Dynasty อาจหมายถึงยุคของราชวงศ์หมิงที่ Ubisoft เคยนำช่วงเวลานี้ไปใช้ในเกมภาคแยก Assassin’s Creed Chronicles: China

เกม 2D ที่ผู้เล่นจะได้รับบทเป็น เชายุน ลูกศิษย์ของเอสซิโอ้นั่นเองครับ ข่าวนี้ยังไม่ได้รับการยืนยันจาก Ubisoft ฉะนั้นถือว่าเป็นข่าวลือไปก่อนครับ

CREDIT BY 4GAMERTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    อยากเห็นฉากหลังแบบเอเชียบ้าง มาเถอะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    รัยว่ะไม่มาไทยบางว่ะ เซง

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    ใจอยากให้มาทางญี่ปุ่นก่อนอ่ะ อยากเห็นพวกนินจา ซามูไร โชกุน งี้

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    ภาค Origin ยังไม่ได้แตะเลย TT

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    www.facebook.com/sengmonday
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อยากให้ซีรีย์นี้เจ๊งไปเลย แล้วไปทำ Prince of Persia มั้ง

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    พอเถอะ จริง ไม่รู้จะเอียนจะอิ่มตัวยังไงแล้ว เว้นไปสัก 4 ปีเลยไป
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    มาเรื่อยๆเถอะชอบ แต่ขอมาฝั่งนี้ไวๆเถอะ อะไรก็ได้ จีน ญี่ปุ่น เกาหลี มาเหอะ
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: