ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Cortex Command เกมแนวแอ็คชั่นสไตล์อินดี้เปิดให้รับตัวเกมฟรีผ่านระบบ Steam แล้ววันนี้

Cortex Command เกมแนวแอ็คชั่นสไตล์อินดี้เปิดให้รับตัวเกมฟรีผ่านระบบ Steam แล้ววันนี้

<<<<<<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>>>

ใครที่กำลังมองหาเกมแนวอินดี้สนุกๆ อยู่ ตอนนี้มีอีกหนึ่งเกมที่กำลังเปิดให้ลองเล่นฟรีผ่านระบบ Steam กันเกมที่มีชื่อว่า "Cortex Command"

เกมแนว
    Action สไตลอินดี้จากทีมผู้พัฒนา Data Realms
    ซึ่งใครที่สนใจก็สามารถไปกดรับมาเล่นกันได้เลย ถึงแม้ว่าจะหมดเวลาในการเล่นแล้ว

ก็ยังสามารถเล่นต่อได้อยู่ ความน่าสนใจของเกมผู้เล่นจะต้องวางแผนการรบเพื่อต่อกรกับเหล่าหุ่นยนต์สุดโหด

จากที่ลองเล่นไปได้สักระยะก็พบว่าเกมนี้มันเล่นเพลินจริงๆ ส่วนสาเหตุที่ทำไมถึงแจกเกมนี้เป็นเพราะว่าเกม
    Planetoid Pioneers ที่กำลังจะวาง

จำหน่ายอย่างเป็นทางการในวันที่ 8 กุมภาพันธ์ที่จะถึงนี้
    ถ้ามีเกม Cortex Command อยู่ในระบบ Steam ด้วยก็จะได้รับส่วนลดอีก 10%

เพื่อซื้อเกม Planetoid Pioneers เลยครับ
    เอาเป็นว่าใครที่สนใจก็ลองไปรับเกมนี้กันโดยด่วนเลยจ้า

CREDIT BY PLAYULTI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    เก็บไว้ก่อน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    Tutorial เกมส์นี่ สอนเล่นไม่ค่อยรู้เรื่องสักเท่าไหร่ 5555
    หรือผมไม่เข้าใจเอง
    รู้สึกว่า ระบบมันค่อนข้างซับซ้อนนิดหน่อยนะผมว่า
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เก็บลงไหดองโดนพลัน

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: