ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ ASSASSIN'S CREED ORIGINS (ALL DLCS) [CPY - 55GB | REPACK] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|OPENLOAD]

Assassin’s Creed Origins ที่จะเปิดวิสัยทัศน์ใหม่ของซีรี่ย์ ด้วยแอคชั่นอาร์พีจี โดยผู้เล่นจะสามารถ อัพเกรดเลเวลตัวเองได้, Loot หรือเก็บของ แลพสามารถที่จะปรับแต่งความสามารถของตัวละครได้ตามฉบับ Assassin’s Creed ผู้เล่นยังจะได้รับประสบการณ์สูงสุดด้วยระบบการต่อสู้แบบใหม่ ซึ่งจะอนุญาติให้ผู้เล่นสามารถโจมตี หรือป้องกัน ศัตรูหลายๆ ตัวในครั้งเดียว เกมส์ยังนำเสนออาวุธแรร์ ที่มีพลังมหาศาลในการโจมตีศัตรูครับ เควสต่างๆ ถูกออกแบบมาอย่างอิสระโดยที่ ผู้เล่นสามารเลือกที่จะเล่าเรื่องที่มีผลต่อเนื้อเรื่องได้ ในโลกแห่งอียิปต์อันสวยงาม ตั้งแต่ทะเลทรายไปจนถึงสุสานของกิซ่า ผู้เล่นจะต่อสู้กับกลุ่มที่เป็นอันตรายและเล่าร้ายอันมากมาย ในขณะที่กำลังสำรวจดินแดนขนาดมหึมาและไม่สามารถคาดเดาได้

Genre: Action, Adventure, RPG
    Developer: Ubisoft Montreal
    Publisher: Ubisoft
    Release Date: 27 Oct, 2017

FULL - CPY : 55.0 GB

The game is updated to the latest version and includes all DLCs

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 10GB #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5 - PART.6
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5 - PART.6
    # ลิ้งค์สำรอง #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5 - PART.6
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5 - PART.6

MULTIUP + OPENLOAD

GOOGLE DRIVE
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์ที่เกินโควต้า!

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

REPACK - FITGIRL : 23.3 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.2.1 รวม DLCs *ติดตั้งใช้เวลานานพอสมควร
    *Installation takes: 1.5 hours on 8-cores CPU; 3 hours on 4-cores CPU

ALL DLCS:
    - Assassin's Creed: Origins - Calamity Blade
    - Assassin's Creed: Origins - Desert Viper Pack
    - Assassin's Creed: Origins - Naval Quest
    - Assassin's Creed: Origins - Roman Centurion Pack
    - Assassin's Creed: Origins - The Hidden Ones
    *Rewards.and.Paid.Stuff.Unlocker*

(สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

วิธีดาวน์โหลดไฟล์ที่เกินโควต้า!

REPACK - R.G. MECHANICS : 31.2 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.2.1 รวม DLCs

ALL DLCS:
    - Assassin's Creed: Origins - Calamity Blade
    - Assassin's Creed: Origins - Desert Viper Pack
    - Assassin's Creed: Origins - Naval Quest
    - Assassin's Creed: Origins - Roman Centurion Pack
    - Assassin's Creed: Origins - The Hidden Ones
    *Rewards.and.Paid.Stuff.Unlocker*

REPACK - VICKNET : 31.6 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.2.1 รวม DLCs

ALL DLCS:

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 10GB #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4
    # ลิ้งค์สำรอง #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4

วิธีติดตั้ง Repack Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น
    {แนะนำ: ขณะติดตั้งเกมไม่ควรเปิดหรือเล่นโปรแกรมใดๆ}
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

** อัพเดทสำหรับท่านที่มีตัวเกมอยู่ก่อนแล้ว **

UPDATE ALL IN ONE (V1.03-1.2.1) : 12.1 GB
    *อัพเดทรวม DLCs + Crack

MULTIUP + OPENLOAD

วิธีติดตั้ง Update
    คลายไฟล์ : ก๊อปอัพเดท : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

Uplay Rewards and Paid Stuff Unlocker-PLAZA
    - คลายไฟล์แล้วก๊อปไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม

This will unlock all possible Uplay rewards and the paid stuff.

Notes: If you played the game before, do not forget to backup your saves located at:
    %userprofile%\Documents\CPY_SAVES\CPY\UPLAY\3539

To access the unlocks, load your save and go to the "Gear" menu
    (at the inventory) right after you defeated the first mini-boss.

FiLECONDO :: FiLECONDO (2) :: MEKAFILE :: MEKAFILE (2) :: OPENLOAD :: MULTIUP

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 6th February 2018 เมื่อ 18:18

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    รวดเร็วทันใจ ขอบคุณครับ
    dadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadadaDADADADA

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ชอบคุณครับ

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    โอวว โดนเจาะแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    Injustice 2 ก็คงไม่เกิน 2วัน อิอิ
    Intel i5-4440 : GIGABYTE GTX 970 OC : GIGABYTE GA-Z87-HD3 : team xtreem 8gb (4x2) : XFX 750W : Cooler Master: CM 690 III

กล่าวขอบคุณ
    803
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    กลัวจะเหมือน watchdog2 เล่นได้แค่แปปเดียว 555

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saladass อ่านกระทู้
    กลัวจะเหมือน watchdog2 เล่นได้แค่แปปเดียว 555
    watchdog 2 เป็นไรหรอคับ ผมเคยโหลดของ cpy มา แต่ยังไม่ได้ลองเล่นเลย เกมมีปัญหายังไงคับ

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ขอบคุณครับ เล่นแท้จบไปแล้ว แต่อยากโหลดเถื่อนเพราะอยากลอง Gold Edition
    ของแท้ที่่ซื้อเป็นตัวธรรมดา เพราะ Gold แพงเกิ๊นนนนน

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ในที่สุดดดดด
    อ่านหา.... หรอ จุฟๆ

++__++
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    มารอ Repack
    CPU : AMD Ryzen 2700X RAM : Ram 32 Gb 3600Mhz MB : Asus ROG Crosshair VII Hero VGA : GTX 1080Ti

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ตอบแทนครับ เกมมันข้างน่าเบื่อ watchdog2
    Intel i5-4440 : GIGABYTE GTX 970 OC : GIGABYTE GA-Z87-HD3 : team xtreem 8gb (4x2) : XFX 750W : Cooler Master: CM 690 III

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    รอๆเลยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

vip filecondo ไม่ทราบมีคนเป็นมั้ยครับโหลดไม่เต็มสปีดเลยเน็ต 200mb 3bb ฮือๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ garil555 อ่านกระทู้

vip filecondo ไม่ทราบมีคนเป็นมั้ยครับโหลดไม่เต็มสปีดเลยเน็ต 200mb 3bb ฮือๆ
    ผมก็เป็นครับ ของผม 100m วิ่งแค่ 300k-900k

กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FanZen อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นครับ ของผม 100m วิ่งแค่ 300k-900k
    คนโหลดพร้อมกันเยอะครับ รอสัก 4-5 วันให้คนโหลดน้อยลงก็คงเต็มสปีดเหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    803
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ของแท้กับเถื่อนต่างกันตรงมันจะมีEventทุกเดือนครับ ละก็มีเหมือนเปิดกล่องสมบัติสุ่มของLegendaryต่างๆ
    จัดตัวGoldไปจบได้ซักพักแล้วรวมๆแล้วเล่นเพลินดีครับมีไรให้ทำเยอะกว่าที่คิด แต่มาหลังหักช่วงเดือนที่ผ่านมา55+ จาก2พันกว่าเหลือพันแปด T T
    ขอบอกว่าระบบการเล่นต่างจากภาคเก่าๆพอสมควร โดยเฉพาะการต่อสู้ดุเดือดกว่ามาก(ส่วนตัวนะ) เสียดายถ้ามีมัลติคงจะมันเพราะมันมีอารีน่าให้สู้ได้เรื่อยๆด้วย แข่งรถม้าก็มีนะเออ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ
    ว่าแต่อันนี้คือล่าสุด ณ ตอนนี้ที่มีเหมือน steam แล้วใช่ไหมครับ

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vegito อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ เล่นแท้จบไปแล้ว แต่อยากโหลดเถื่อนเพราะอยากลอง Gold Edition
    ของแท้ที่่ซื้อเป็นตัวธรรมดา เพราะ Gold แพงเกิ๊นนนนน
    ผมซื้อ Gold มาตอน steam winter sale ก็แค่ 1800 เองครับแค่รอจังหวะดีๆ อีกอย่างตัวเกมก็เหมือนกัน ต่างแค่ Gold มันได้ DLC

ต้องบอกว่า อยากเล่น DLC มากกว่าครับ

ปล.โดนเจาะจนได้ละน้าาาแต่ก็รอดมาได้ตั้ง เกือบๆ 4-5 เดือน ส่วนความต่างแท้/เถื่อนก็แค่ แท้มี Event แจกของตีเทพเป็นรายเดือนๆไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BenzdezzS : 4th February 2018 เมื่อ 16:46

กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ขอบคุณครับ ยืนยัน FiLECONDO 1.LINK (VIP) เล่นได้ไม่มีปัญหา Windows 10 Pro x64 Version 1709 Build 16299.15

Core i3-6100 ยังพอได้อยู่ แต่ถ้าเจอฉากคนเยอะๆจบเลย

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BenzdezzS อ่านกระทู้
    ผมซื้อ Gold มาตอน steam winter sale ก็แค่ 1800 เองครับแค่รอจังหวะดีๆ อีกอย่างตัวเกมก็เหมือนกัน ต่างแค่ Gold มันได้ DLC

ต้องบอกว่า อยากเล่น DLC มากกว่าครับ

ปล.โดนเจาะจนได้ละน้าาาแต่ก็รอดมาได้ตั้ง เกือบๆ 4-5 เดือน ส่วนความต่างแท้/เถื่อนก็แค่ แท้มี Event แจกของตีเทพเป็นรายเดือนๆไป
    อ๋อครับ ผมได้ตัวธรรมดาแท้มา 900 ครับ ให้งบตัวเองซื้อเกมไม่เกิน 1000
    ตัว Gold เลยมองว่ามันแพงครับ ถึงจะลดราคาแล้วก็เหอะ ^^

NEVER.GIVE.UP
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    สงสัยคนโหลดเยอะจัด Filecondo กับ MEKAFiLE นี่โหลดไม่กระดิกเลย Filecondo นี่ระดับไม่เกิน 200kb แต่ MEK นี่ดีหน่อย 2 MB ปกติก่อนหน้านี่ก็โหลดเร็วแท้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58

น้ำตาจะไหลโหลดทั้งวันแล้วนะ

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BenzdezzS อ่านกระทู้

อันนี้ต้องดูสักพักนะ ว่าโดนเจาะระบบยัง หรือว่าโดนแคร็กได้แค่เกมเดียว ถ้าระบบโดนเจาะจริง ไม่กี่วันนี้คงมีเกมหลายเกมออกมาอัพโหลดเพียบ
    [IMG][/IMG]

ปากช่อง นครราชสีมา
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับผม จะรอ Repackนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunt77 อ่านกระทู้
    อันนี้ต้องดูสักพักนะ ว่าโดนเจาะระบบยัง หรือว่าโดนแคร็กได้แค่เกมเดียว ถ้าระบบโดนเจาะจริง ไม่กี่วันนี้คงมีเกมหลายเกมออกมาอัพโหลดเพียบ
    น่าเจาะเป้นเกมสืๆมากกว่า เพราะแต่ละเกมส์ใช้เวอร์ชั่นไม่ตรงกัน