ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 15

Lightbulb จัดสเป็คคอม 15,000 บาท สำหรับใช้งานทั่วไป/พิมพ์งาน/ดูหนัง/เล่นเกมส์ออนไลน์เบาๆ

อยู่ในยุคแรมแพง อาจได้สเป็คไม่ดีเท่าเมื่อก่อน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    15000 เดี๋ยวนี้เหลือเลยนะครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ถ้าเป็นเดี๋ยวนี้จัด Ryzen 3 2200G ได้แรม 16GB แบบ 8x2 การ์ดจอไม่ต้องเพราะ iGPU ที่ให้มาก็พอๆกับ GT1030
    ไม่มีสิ่งใดดีไปกว่าการเปิดใจรับฟังความรู้ใหม่ๆ
    รับปรึกษาปัญหาเรื่องคอมและการจัดสเปกคอม

Tags for this Thread