ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

เฮกันได้! Donnie Yen คอนเฟิร์มเอง ตกลงรับเล่นภาพยนตร์จากเกม Sleeping Dogs แล้ว

เฮกันได้! Donnie Yen คอนเฟิร์มเอง ตกลงรับเล่นภาพยนตร์จากเกม Sleeping Dogs แล้ว

<<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>

จากเมื่อต้นปีที่แล้ว ได้มีกระแสข่าวว่าเกม Sleeping Dogs กำลังจะถูกสร้างเป็นภาพยนตร์เวอร์ชั่น คนแสดง โดยจะมีการทาบทาม Donnie Yen
    นักแสดงชาวฮ่องกงที่โด่งดังจากบท
    อาจารย์ยิปมัน มารับบทนำของหนังเรื่องนี้ด้วย และนับแต่นั้นมาข่าวคราวก็เงียบหายไปพักใหญ่ กระทั่งล่าสุด

Donnie Yen ก็ได้ออกมาเปิดเผยผ่านอินสตาแกรมและแฟนเพจส่วนตัวเป็นที่เรียบร้อยแล้วด้วยข้อความประมาณว่า
    "บางครั้งสิ่งที่ยิ่งใหญ่มันต้องใช้

เวลาสักหน่อย หนัง Sleeping Dogs ได้เริ่มถ่ายทำแล้ว พวกคุณพร้อมกันแล้วหรือยัง?"

สำหรับเกม Sleeping Dogs นั้นเป็นผลงานการพัฒนาของบริษัท United Front Games วางจำหน่ายเมื่อปี 2012 ด้วยแนวแอ็กชั่น
    RPG สไตล์โอเพ่นเวิลด์

ที่ตัวเอกของเกมนามว่า เหว่ย เฉิน ต้องไปพัวพันกับคดีแก๊งมาเฟียของเกาะฮ่องกง ทว่าน่าเสียดายที่แม้เกมนี้จะได้รับเสียงตอบรับที่ดีและมียอดขายในระดับที่

โอเค แต่
    ทาง United Front Games ก็มีอันต้องปิดตัวลงในปี 2016 เนื่องจากประสบภาวะขาดทุนหนัก เนื่องจากเกมที่ค่ายนี้ทำแล้วประสบความสำเร็จดันมีแค่

Sleeping Dogs เกมเดียวนั่นเอง

ตอนนี้ก็ได้แต่รอความคืบหน้าละครับว่าภาพยนตร์
    Sleeping Dogs จะมีหน้าตาเป็นอย่างไร แต่ที่แน่ๆ ชื่อของ Donnie Yen ก็น่าจะการันตีความมันส์ได้ระดับหนึ่งละครับ

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    loei , เมืองเลย
    กล่าวขอบคุณ
    428
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ชอบมาก ตั้งแต่ภาคแรก เป็นเกม openworld เกมแรกที่ผมเล่นแล้วขับรถเลนซ้ายใด้สบายใจ
    in side of you the sinze

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    จะเวิร์คไหมนิ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gwen stacy อ่านกระทู้
    Sleeping Dogs movies?ว่าแต่แล้วใครละจะรับบทเป็นAmandaในSleeping Dogs movies หวังว่าคงไม่ใช่ Emma stone นะเพราะ Emma stone คือคนพากย์เสียง ของ Amanda Cartwrightไปแล้วในเกม

สำหรับคนที่ยังไม่รู้ Emma stone คือคนพากย์เสียง ของ Amanda หญิงชาวอเมริกันที่เดินทางมาที่ฮ่องกงเพื่อที่จะศึกษาวัฒนธรรมของชาวฮ่องกงประมาณนี้แหละต้องลองดูว่าในSleeping Dogs ฉบับ movies จะมี Amanda รึเปล่า

ขอบคุณครับ ข้อมูลแน่นตลอดเลยนะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wasdyuki2540 อ่านกระทู้
    ชอบมาก ตั้งแต่ภาคแรก เป็นเกม openworld เกมแรกที่ผมเล่นแล้วขับรถเลนซ้ายใด้สบายใจ
    ผมก็ชอบ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ไม่มีใครเหมาะกับตัวเอกเกมนี้เท่าเฮียอีกแล้ว เต็มที่เลยครับ รอชมผลงาน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ชอบเฮียเยนครับ

เล่นบทบู้ได้มันส์สะใจดิบเถื่อนดีครับ

ถ้าบทออกมาดี ตัวหนังออกมาดี ผมว่ารุ่งแน่ครับเรื่องนี้.

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เต็มที่จริงๆ จะรอชมมจ้า
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: