ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

...ซื้อ battlefield 1 ตอนนี้คุ้มมั้ย?..

ว่าจะหาเกมส์เล่นซักเกมส์ battlefield 1 ตอนนี้คุ้มมั้ยคับ ขอข้อมูลหน่อยเลือกตัวใหนดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย John Marston : 9th February 2018 เมื่อ 23:15

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    ตอนนี้เหมือนจะลดตรุษจีนอยู่ด้วย

ถามว่าซื้อตอนนี้คุ้มไหม คหสต. ผมว่ายังคุ้มมากนะ คนเล่นก็มีเรื่อยๆ หมืนอัพทุกวัน
    แต่เรื่องโหมดใน Multiplayer ที่คนนิยมเล่นกันตอนนี้ มีแค่ 2 โหมดคือ Conquest(ยึดธงในตำนาน) กับ Operation(คล้ายๆ Conquest แต่แบงเป็นฝั่งบุก กับฝั่งตั้งรับ มันมาก(ถ้าไม่เจอโปร))
    นอกเหนือจาก 2 โหมดนี้หาห้องเล่นด้วยยากมาก

ซื้อแบบ Battlefield™ 1 Revolution ไปเลยครับ ได้ DLC ครบทุกตัว แผนที่ แบทเทิลแพ็คไว้เปิดสกินปืน ผมก็เพิ่งซื้อไปช่วงปีใหม่นี้เอง ตอนนั้นลด 50% เหลือ 800 กว่าบาท ตอนนี้เหลือ 500 กว่าซะแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zanuk9876 : 10th February 2018 เมื่อ 00:10

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanuk9876 อ่านกระทู้
    ตอนนี้เหมือนจะลดตรุษจีนอยู่ด้วย

ถามว่าซื้อตอนนี้คุ้มไหม คหสต. ผมว่ายังคุ้มมากนะ คนเล่นก็มีเรื่อยๆ หมืนอัพทุกวัน
    แต่เรื่องโหมดใน Multiplayer ที่คนนิยมเล่นกันตอนนี้ มีแค่ 2 โหมดคือ Conquest(ยึดธงในตำนาน) กับ Operation(คล้ายๆ Conquest แต่แบงเป็นฝั่งบุก กับฝั่งตั้งรับ มันมาก(ถ้าไม่เจอโปร))
    นอกเหนือจาก 2 โหมดนี้หาห้องเล่นด้วยยากมาก

ซื้อแบบ Battlefield™ 1 Revolution ไปเลยครับ ได้ DLC ครบทุกตัว แผนที่ แบทเทิลแพ็คไว้เปิดสกินปืน ผมก็เพิ่งซื้อไปช่วงปีใหม่นี้เอง ตอนนั้นลด 50% เหลือ 800 กว่าบาท ตอนนี้เหลือ 500 กว่าซะแล้ว
    ไปหาอ่านบทความมาเขาบอกพวกโปรเยอะมาก แต่ผมเคยเล่นมัลติตัวเบต้าก็สนุกดีนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ตอนนี้ ซื้อคุ้มไหม คำถามหน้าจะคล้ายๆๆ battlefaid 4 ฮ่า ผมเลิกละ dlc ก็แยอะนะช่วงนี้น่าเล่นดี

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    จัดมาล่ะครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    มันขึ้นแบบนี้หมายถึงอะไรครับ premium trials now active ผมซื้อตัว revolution นะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    อีกสักคนพักคนก็จะย้ายไป Battlefield ภาคใหม่ที่จะเปิดขายในเดือนตุลาคมนี้แล้วละครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PEEIII อ่านกระทู้
    อีกสักคนพักคนก็จะย้ายไป Battlefield ภาคใหม่ที่จะเปิดขายในเดือนตุลาคมนี้แล้วละครับ
    ภาคใหม่จะออกแล้วเหรอครับ??

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    ทำไมต้องมาลดตอนช็อตด้วยละนี้ อยากเล่นจัง y y