ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

RAN Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    2,257
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,260

พบเหล่าเพื่อนคู่หูสุดโหดในเทรลเลอร์เกม Far Cry 5 ชอบใคร ถามใจเธอดู

พบเหล่าเพื่อนคู่หูสุดโหดในเทรลเลอร์เกม Far Cry 5 ชอบใคร ถามใจเธอดู

เรียกว่า ใกล้วางจำหน่ายกันเต็มทีกับ Far Cry 5 เกมแนว FPS สุดอลังของค่าย Ubisoft และเพื่อเป็นการเพิ่มอุณหภูมิความร้อนแรง

ทางผู้พัฒนาเมืองน้ำหอมก็
    ทยอยส่งเทรลเลอร์ออกมาให้เหล่าเกมเมอร์ได้ชมกัน และในวันนี้พวกเขาก็เปิดเผยตัวละครเสริมสามารถ

เลือกหนึ่งในพวกเขามาเป็น
    ผู้ช่วยในการลุยภารกิจได้(ระบบ Guns for Hire)
    ซึ่งจะมีใครบ้างไปดูกันครับ

เท่าที่ดูแล้วเหล่าผู้ช่วยของเราแต่ละคนนี่ อันตรายน่าดูพวกเขาแต่ละคนก็จะมีปูมหลังและความถนัดในการใช้อาวุธแตกต่างกัน

ไป แถมไม่ได้มีแค่คนแต่ยังมีน้องหมานาม Boomer
    ด้วย เรียกว่าเป็นระบบที่น่าสนใจไม่น้อยทีเดียวครับ

Far Cry 5 มีกำหนดวางจำหน่ายในวันที่ 27 มีนาคม 2561 บนแพลตฟอร์ม PC, PS4, Xbox Oneสนนราคาบน Steam ในตอนนนี้อยู่ที่ 1,799 บาท

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    601
    ได้รับคำขอบคุณ: 866
    หวังว่าคงไม่ล็อก CPU ที่ใช้เล่นเกมแบบ AC: origins อีกนะ ให้ใช้ได้แต่รุ่นใหม่อย่างเดียว ถ้าล็อกอีกก็ไม่ซื้ออีก เพราะเล่นไม่ได้ นังUbi

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,187
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,432
    ชอบสภาพแวดล้อมภาคนี้ครับ มันดูชนบทดี เหมือนได้ดูหนังฝรั่งดีๆซักเรื่อง

ยิ่งถ้ามีซับไทยตามข่าวด้วย จะดีมากๆเลย
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    เอา 12 สาวกนี่ให้เป็นบอสรองด้วยน่าจะเฟี้ยวเงาะดีนะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    ข่าวที่ว่าจะมีซับไทยก็เงียบหายไปเลยแหะ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อีตาเฮิร์กนี่ก็ตามมาหลอกหลอนทุกภาคเลย 555

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    น้องหมาน่าร้าก มีปูมหลังด้วย สงสาร
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: