ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ STAR OCEAN - THE LAST HOPE - 4K & FULL HD REMASTER (ALL DLCS) [CPY - 51GB | REPACK - 14GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|OPENLOAD]

เกมในตำนาน Star Ocean: The Last Hope รีมาสเตอร์
    เป็นเกม JRPG ในตำนาน ด้วยรูปแบบเกมเพลย์ที่สนุก, เนื้อเรื่องที่เข้มข้น และ ความยากในช่วงลงดันเจี๊ยนลับที่ทำเอาหลายคนหัวร้อนได้ไม่ยากกับ Star Ocean 4: The Last Hope ผลงานคุณภาพจากทีมผู้พัฒนา tri-Ace

ล่าสุดทาง Square-Enix ได้ประกาศว่าตอนนี้พวกเขาขอหยิบนำเกมนี้มาปรับปรุงและเตรียมวางจำหน่ายใหม่ภายใต้ชื่อ "Star Ocean: The Last Hope - 4K & Full HD Remaster" โดยตัวเกมมีกำหนดที่จะวางจำหน่ายบนเวอร์ชั่น PC [Steam] และ PlayStation 4 ส่วนรายละเอียดมีดังต่อไปนี้

รายละเอียดตัวเกมเวอร์ชั่น PC [Steam]
    ● สามารถปรับรายละเอียด Resolution ได้สูงสุด และ สามารถปรับรายละเอียดกราฟฟิคได้ตามความเหมาะสมของสเปกคอมพิวเตอร์
    ● มีการปรับปรุงรายละเอียดภายในเกมทั้งหมด รวมไปถึงแสง สี และ เงาที่ทำให้ตัวเกมดูมีชีวิตชีวามากขึ้น
    ● รองรับระบบ Steam Achievements
    ● รองรับการควบคุมหลายแบบทั้งเม้าส์, คีย์บอร์ด หรือ จอย
    ● สามารถปิดอินเตอร์เฟสขนาดถ่ายรูปได้

Genre: Action, RPG
    Developer: Square Enix , tri-Ace
    Publisher: Square Enix
    Release Date: 28 Nov, 2017

FULL - CPY : 51.1 GB

The game is updated to the latest version and includes all DLCs
    (just the poor OST actually...)

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

REPACK - FITGIRL : 13.1 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, รวม DLCs

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD

วิธีติดตั้ง Repack Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น
    {แนะนำ: ขณะติดตั้งเกมไม่ควรเปิดหรือเล่นโปรแกรมใดๆ}
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

...... รอการอัพเดทข้อมูล .....

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 30th January 2018 เมื่อ 03:14

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    REPACK - VICKNET : 14.7 GB ทำไมลงไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    รอ dragonball fighter z
    Intel i5-4440 : GIGABYTE GTX 970 OC : GIGABYTE GA-Z87-HD3 : team xtreem 8gb (4x2) : XFX 750W : Cooler Master: CM 690 III

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manaum091126 อ่านกระทู้
    รอ dragonball fighter z
    มาละแต่ของนอก เอ่อ ลิมไปคิดcrack นิ 555 ว่าแต่ใครพอช่วยผมได้มั้ง มันลงไม่ได้เพระามันฟ้องว่าไฟลล์มันแตกไม่ได้ละ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    มาละแต่ของนอก เอ่อ ลิมไปคิดcrack นิ 555 ว่าแต่ใครพอช่วยผมได้มั้ง มันลงไม่ได้เพระามันฟ้องว่าไฟลล์มันแตกไม่ได้ละ
    ได้ข่าวว่า ติด Denuvo รอยาวเลย ตัวเกม 4g ใช่มั้ยท่านที่โหลดมา
    Intel i5-4440 : GIGABYTE GTX 970 OC : GIGABYTE GA-Z87-HD3 : team xtreem 8gb (4x2) : XFX 750W : Cooler Master: CM 690 III

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manaum091126 อ่านกระทู้
    ได้ข่าวว่า ติด Denuvo รอยาวเลย ตัวเกม 4g ใช่มั้ยท่านที่โหลดมา
    หมายถึง STAR OCEAN - THE LAST HOPE นี้ครับ ตัวรีเเพคลงแล้วมันฟ้องว่าแตกไฟลล์ไม่ได้ ใช้วิน 10 ครับ

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    REPACK - VICKNET : 14.7 GB ทำไมลงไม่ได้ครับ
    ตัวของ vicknet ตัว setup น่าจะมีปัญหาครับ ลองตัวใหม่ของ fitgirl ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    ตัวของ vicknet ตัว setup น่าจะมีปัญหาครับ ลองตัวใหม่ของ fitgirl ครับ
    โอ๊ครับ รออัพอยู่ครับ ขอบคุณครับ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับผม

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    0
    มายืนยันเล่นได้ครับ ตัวรีเเพคตัวใหม่ลงราวๆ1 ชม. เข้าเล่นได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    สมัย ps3 กว่าจะแพลตได้แทบรากเลือด และมีไม่กี่คนด้วย พอมา ps4 เล่นไปเกือบจบเกมหมดพลังเล่นซะงั้น แต่ยอมรับเลยว่าหนุกดี เงื่อนไข 900 ข้อนรกมาก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    thx krubbbbbbbb