ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Online Shop

Yulgang

Flyff

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,580
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,690

Deck13 ประกาศเกม The Surge 2 ขายปี 2019 PC, Console

Deck13 ประกาศเกม The Surge 2 ขายปี 2019 PC, Console

Deck13 ผู้พัฒนาเกม The Surge เกมแนว Action RPG สไตล์ Hardcore แบบเกมดังจากญี่ปุ่น ประกาศพัฒนาภาคต่อของเกมดังกล่าวแล้วในชื่อ

The Surge 2 โดยจะได้ทางค่าย Focus Home Interactive เป็นพาร์ทเนอร์เช่นเดิม เกมมีแผนขายจริงในช่วงปี 2019 ทั้งสำหรับ PC, Console

ในช่วงประกาศเกมทางผู้พัฒนาระบุว่า เกม The Surge 2 จะมีการนำเอนจิ้นที่ถูกปรับปรุงใหม่มาใช้ เกมจะมีฉากการเล่นที่กว้างใหญ่ขึ้น เป็นสถานที่แห่ง

ใหม่ลักษณะเมืองร้าง ด้านระบบการต่อสู้จะมีความรุนแรง และเน้น
    tactic มากยิ่งขึ้น เพิ่มความสามารถ อาวุธ ส่วน Implant และ Drone สำหรับตัวเอก

เกม The Surge ภาคแรก ออกวางขายในช่วงเดือนพฤษภาคม 2017

ทั้งสำหรับ PC, PS4, XBox One เกมรองรับผู้เล่นเดี่ยวตามเนื้อเรื่อง

CREDIT BY VR-PCGAMES

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ยังจะมีภาค 2 อีกหรอเกมนี้ ภาคแรกตอนต่อสู้ต้องจับจังหวะหลบหรือฟันไม่ได้ ตายตลอดเพราะผมเป็นคนใจร้อนด้วยมันไม่ใช่แนว เล่นได้แปปเดียวลบทิ้งเลยคับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,051
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eddygararo อ่านกระทู้
    ยังจะมีภาค 2 อีกหรอเกมนี้ ภาคแรกตอนต่อสู้ต้องจับจังหวะหลบหรือฟันไม่ได้ ตายตลอดเพราะผมเป็นคนใจร้อนด้วยมันไม่ใช่แนว เล่นได้แปปเดียวลบทิ้งเลยคับ
    ส่วนผมนี้เลิกเพราะงงแมพ งงจริงๆไปไม่เป็น Dark Soul ยังพอไปถูก อันนี้วิ่งไปมา โพล่ที่เดิม อ่าว อะไรว่ะเนี้ย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    มันเป็นเกมส์ที่ทำให้หงุดหงิดมากกว่าสนุกนะ ถึง Dark Soul จะทำให้หัวร้อน แต่ก็สนุกและอยากจะผ่านจุดนั้นไปให้ได้ ส่วนเกมส์นี้ เล่นไม่จบเพราะ....ไม่อินกับเกมส์เลย และบลาๆๆๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,324
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,550
    โหลดมาดองไว้ ยังไม่ทันได้เล่นเลย ภาค 2 มาซะแระ เกมจะเยอะไปไหน เล่นไม่ทัน - -''
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,263
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,423
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eddygararo อ่านกระทู้
    มันเป็นแนว Dark Soul ครับ ใช่ว่าทุกคนจะเล่นไหว คนใจร้อน หัวร้อนง่ายไปเล่นเกมอื่นเถอะ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,580
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,690
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    โหลดมาดองไว้ ยังไม่ทันได้เล่นเลย ภาค 2 มาซะแระ เกมจะเยอะไปไหน เล่นไม่ทัน - -''
    55555555555555