ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

I LoVe AMD
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,127

Cool เกม Nes shif v1.04 [android] [39 MB] พร้อมวิธีปลดล็อครถและเงิน

.apk ครับ (wellcom a88 เล่นได้ลองแล้ว)

http://www.mediafire.com/?kdob731ae3dgpk8

วิธีปลดล็อครถและเงิน

ฝากรูป

http://www.mediafire.com/?ccwtd3tbjhgc3ls

เป็นไฟล์ปลดล็อครถทุกคันและเพิ่มเงินให้อีกสิบล้านกว่า ๆ แต่ไม่ปลดล็อคด่านนะครับ จะสามารถใช้รถตาม Tier ของแต่ละด่านครับ

แตกไฟล์แล้วเอาไปวางทับแทนของเก่าที่ /sdcard/Android/data/com.ideaworks3d.nfsshift/files

Backup ของเก่าไว้ด้วยนะครับเผื่อมีปัญหา

Credit
    ng.lang bbs.apanda

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมทำตามวิธีปลดล็อกแล้ว แต่ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้น เลย
    หรือใช้ได้แต่ a88 ครับ

I LoVe AMD
    กล่าวขอบคุณ
    31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teende อ่านกระทู้
    ผมทำตามวิธีปลดล็อกแล้ว แต่ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้น เลย
    หรือใช้ได้แต่ a88 ครับ
    คุณใส่ไฟล์แบบไหนครับ1. /sdcard/Android/data/com.ideaworks3d.nfsshift/files/gamedata 2. /sdcard/Android/data/com.ideaworks3d.nfsshift/files/hack Nes shif/gamedata ต้องทำแบบที่หนึ่งนะครับถ้าไม่ได้ลองลองรีบูทใหม่ดู(ปิดแล้วเปิดใหม่น่ะ) เพื่อช่วยได้ ผมใช้ a88 ทำแบบที่1.ก็ได้ปกตินำไฟล์Hack_NFS_Shift_4EZF5ที่โหลดมาแตกไฟล์ ได้โฟลเดอชื่อHack nes shif คลิ๊ก เข้าไปเห็นไฟล์ชื่อgamedata แล้วcopy มาวางแบบขั้นที่1. รุ่นอื่นก็น่าจะใช้ได้นะครับ ผมมี แค่a88 เครื่องเดียวก็เลยไม่ได้ลองว่ารุ่นอื่นใช้ได้ไหม

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I LoVe AMD
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ดันสักหน่อย เพื่อใครอยากได้สูตรแบบนี้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เดี๋ยววันนี้ลองสักหน่อย