ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

เล่นฟรี! Rules of Survival เกมแนว Battle Royale สุดมันส์บน PC ได้แล้ว

เล่นฟรี! Rules of Survival เกมแนว Battle Royale สุดมันส์บน PC ได้แล้ว

ต้องยอมรับว่าในตอนนี้กระแสเกมแนว Battle Royale นั้นได้รับความนิยมอย่างสูงและมาแรงเอามากๆ คงต้องยกเครดิตให้กับเกม PUBG ที่เข้ามา

บุกเบิกเกมในแนวนี้ และไม่น่าแปลกใจที่จะมีค่ายเกมอื่นๆ ออกมาพัฒนาเกมตามแนวนี้กันมากขึ้น ซึ่งในวันนี้ทาง
    ทีมงาน OS จะมาขอแนะนำ Rules of

Survival
    หนึ่งในเกมน้ำดีจากแนว Battle Royale มาให้เพื่อนๆ ได้ลองเล่นกันดู และที่สำคัญคือมันเล่นฟรี!
    ไปดูรายละเอียดกันได้เลย

เดิมที Rules of Survival นั้นเป็นเกมที่เคยลงบนเวอร์ชั่นมือถือมาก่อน แต่ในวันนี้เพื่อนๆ สามารถเข้าเล่นเกมนี้ ได้จากเครื่องคอมพิวเตอร์ตัวเก่งของ

เราได้แล้ว ง่ายๆ เพียงคลิกไปที่ลิงค์
    http://rulesofsurvival.net แล้วคลิกปุ่มที่มีข้อความ
    Download Rules of Survival PC Game Here!

จากนั้นรอประมาณ 10 วินาที จากนั้นก็คลิกที่ปุ่ม Click to download ได้เลยครับ ตัวไฟล์จะมีขนาด 1GB กว่า และก็ติดตั้งลงบนเครื่องคอมพิวเตอร์ เป็นอันเรียบร้อย

สำหรับรูปแบบการเล่นโดยทั่วไปของ Rules of Survival นั้นจะคล้ายๆ กับเกม PUBG อย่างไง อย่างงั้นเลย คือเพื่อนๆ จะต้องเอาตัวรอดจากผู้เล่นรายอื่นๆ

( รองรับผู้เล่นประมาณร้อยกว่าคน ) บนแผนที่ที่กำหนดไว้ ตัวเกมจะมี 2 โหมดได้แก่
    Ranked ที่มีการเล่นเหมือนเกม PUBG ใครอยู่รอดเป็นคนสุดท้ายถือ

เป็นผู้ชนะ
    ส่วน Zombie จะให้เราเลือกว่าจะอยู่ฝ่ายคนหรือซอมบี้
    คอยไล่สังหารและเอาตัวรอดเป็นคนสุดท้าย โดย 2 โหมดนี้สามารถเลือกเล่นคนเดียวหรือ

หาทีมเล่นก็ได้เช่นกัน

Rules of Survival ถือเป็นอีกหนึ่งเกมที่น่าสนใจทีเดียว อย่างที่ผมบอกไปว่าเกมนี้เล่นฟรีด้วย อย่าช้ารีบเข้าไปโหลดกันเลย

SCREENSHOTS

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    กราฟฟิกกากมาก เกมแนวนี้ผมคนนึงล่ะไม่เล่นแน่นอน PUBG นี่ไม่รุ้สนุกยังไง ผมเหนแล้วไม่ชอบเลย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ภาพกากกว่า pubg แต่คงลื่นกว่าเยอะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ยังต้องล็อกอินผ่านโทรศัพท์อยู๋หรือเปล่าหว่า เห็นมานานละแต่เห็นว่าต้องล็อกอินผ่านโทรศัพท์เลยไม่ค่อยอยากเล่นเท่าไหร่ เพราะบางทีมันก็รกโทรศัพท์อะโหลดลงโทรศัพท์มาสเปคก็ไม่ไหว แต่พอจะเล่นบนคอมก็ดันต้องยอมเปลืองเนื้อที่ในโทรศัพท์แทนอีก เข้าใจว่าอยากได้ยอดดาวโหลดใน google play หรือ play store นะแต่ไม่เห็นต้องลำบากคนจะเล่นขนาดนั้นเลย 55555

-------

edit1. มาอัพเดทให้นะครับ หลังจากได้ลองครับ คือตอนนี้มีให้ login แบบไอดี google หรือ facebook แล้วสะดวกกว่าช่วง ver.PC มาใหม่ๆที่มีแต่สแกน QR code ล็อกกอินผ่านแอป ROS อีกที ถือว่าตอบโจทย์
    แล้วก็ส่วนใครที่หัวไหม้ๆจากการเล่น PUBG เจอแต่โปรเพลเยอร์หรือโปรแกรมโกงก็มาระบายใน ROS ได้นะ 5555 ผมเล่นมา 3ตาที่หนึ่ง 2ตา อาจจะเป็นที่ไอดีผม Bronze อยู่มั่งเลยเจอแต่มือใหม่ทั้งนั้นเลย
    แล้วก็มีระบบ Peak ด้วยนะ คือการกด QE แล้วจะเอียงตัวได้เหมือน PUBG เลย แต่ ver.Mobile เอียงตัวไม่ได้นะเออ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย offerre : 14th February 2018 เมื่อ 17:48

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    เล่นมาซักพักแล้วครับ ก็สนุกดี แต่บางดีพวกรู้ดีก็เยอะเกินไป โดนส่องจากระยะไกลโพ้นนน

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ก็น่าเล่นนะแบบดูเล่นง่ายดี ไม่ต้องอะไรมาก
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ