ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Past Cure ปล่อยเดโมให้ทดลองเล่น พร้อมเผยความต้องการของระบบ

Past Cure ปล่อยเดโมให้ทดลองเล่น พร้อมเผยความต้องการของระบบ

วันนี้ทาง Phantom 8 ได้ปล่อยเดโมของเกม Past Cure เกมแนวจิตวิทยาสั่นประสาทออกมาให้ได้ทดลองเล่นกัน

โดยตัวเกมจะขับเคลื่อนด้วยเรื่องราวของผู้ชายที่สภาพจิตใจแตกร้าว และพยายามค้นหา ชิ้นส่วนที่ขาดหายไปจากจิต

ใจของเขา ด้วยคัทซีนและเนื้อเรื่องที่เข้มข้น ตัวเกมจะท้าทายผู้เล่นกับการตัดสินใจต่างๆเพื่อความอยู่รอด

ทั้งนี้ยังได้เผยความต้องการของระบบอีกด้วย

ขั้นต่ำ :

Processor: Intel Core i5-2400/AMD FX-8320 or better

Memory: 4 GB RAM

Graphics: NVIDIA GeForce GTX 670 2GB/AMD Radeon HD 7870 2GB or better

DirectX: Version 10

Storage: 12 GB available space

แนะนำ :

Processor: Intel Core i7-5820K/AMD FX-8350

Memory: 8 GB RAM

Graphics: NVIDIA GeForce GTX 1050 / AMD Radeon R9 270X

DirectX: Version 11

Storage: 12 GB available space

Past Cure มีกำหนดการปล่อยในวันที่ 23 กุมภาพันธ์นี้ สามารถดาวน์โหลดเดโมได้ ที่นี่ ครับ

CREDIT BY JUROPY

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    มีความเกี่ยวข้องอะไรกับ Max payne มั้ยครับ ?
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้
    มีความเกี่ยวข้องอะไรกับ Max payne มั้ยครับ ?
    ไม่น่าเกี่ยวนะ อาจได้แรงบันดาลใจมา..ผมว่านะ

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เท่ดี น่าลองเล่นนน
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ได้กลิ่นอาย Max payne แบบอย่างบอกไม่ถูก

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    แนวจิตฝรั่งเค้าละ แต่หน้าตาเหมือนใครอ่ะ 555 แอบผสมมานะ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: