ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ FINAL FANTASY XII THE ZODIAC AGE [CPY - 29GB | REPACK] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE]

FINAL FANTASY XII THE ZODIAC AGE เป็นเกมรีมาสเตอร์ของเกม FINAL FANTASY XII และได้รับการพัฒนาต่อจากต้นฉบับโดยได้ดีไซน์การออกแบบขึ้นใหม่ทั้งหมด รวมทั้งระบบใหม่ที่เรียกว่า Zodiac Job System ซีรีส์เกม Final Fantasy เป็นที่รู้จักกันอย่างดีในเรื่องของการพัฒนาระบบและเทคโนโลยีใหม่ๆ อย่างต่อเนื่อง โดยที่ FINAL FANTASY XII THE ZODIAC AGE อยู่ในข่ายนี้เช่นกัน เกมนี้จะเป็นเกมแนวแฟนตาซี RPG ที่ดีที่สุดอย่างไม่ต้องสงสัยและจะยกระดับการเล่นเกมบน PlayStation®4 ที่ระบบและเทคโนโลยีได้รับการพัฒนาให้เป็นรุ่นล่าสุด

การพัฒนาภาพให้ดีขึ้น
    อัพเกรดภาพความละเอียดสูงสำหรับภาพพื้นหลัง, รูปแบบตัวละคร และชิ้นส่วน 2D ทั้งหมดซึ่งรวมไปถึงแบบตัวอักษร
    อัพเกรดภาพความละอียดสูงสำหรับฉากภาพยนตร์
    นำเสนอการแสดงภาพในยุคปัจจุบัน

การพัฒนาระบบเสียงให้ดีขึ้น
    รองรับระบบเสียงรอบทิศทาง 7.1ch
    รองรับเสียงที่มีคุณภาพสูง
    รองรับทั้งภาษาอังกฤษและภาษาญี่ปุ่น (สามารถเปลี่ยนไปมาได้ในการตั้งค่าเกม)
    ซาวด์แทร็กมีทั้งแบบดั้งเดิมและแบบบันทึกใหม่ (สามารถเปลี่ยนไปมาได้ในการตั้งค่าเกม)

พัฒนาการเล่นให้ลื่นไหลดีขึ้น
    ใช้เวลาในการโหลดสั้นลง
    เพิ่มระบบเซฟเกมอัตโนมัติ (Auto-save)
    พัฒนาโหมดความเร็วสูง และพัฒนาการทำงานของช่วงเวลาการเล่นในโหมดความเร็วสูง
    และฟีเจอร์อื่นๆ อีกมากมาย รวมไปถึงความสนุกสนานที่มากขึ้น และความน่าตื่นเต้นในช่วงระหว่างพัฒนาการของตัวละคร

นอกเหนือจากการพัฒนาในส่วนของภาพและเสียงเพื่อให้เป็นระบบ HD อย่างแท้จริง จะมีการยกระดับประสบการณ์ในการเล่นเกม FINAL FANTASY XII THE ZODIAC AGE ในทุกๆ แง่มุม

Genre: RPG
    Developer: Square Enix
    Publisher: Square Enix
    Release Date: 1 Feb, 2018

FULL - CPY : 29.3 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

GOOGLE DRIVE
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์ที่เกินโควต้า!

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

REPACK - FITGIRL : 18.2 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

GOOGLE DRIVE
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์ที่เกินโควต้า!

วิธีติดตั้ง Repack Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น
    {แนะนำ: ขณะติดตั้งเกมไม่ควรเปิดหรือเล่นโปรแกรมใดๆ}
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

...... รอการอัพเดทข้อมูล .....

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 22nd February 2018 เมื่อ 09:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ติดตั้งไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eicalos อ่านกระทู้
    ติดตั้งไม่ได้ครับ
    โหลดไฟล์แบบไหนไปแล้ว ไฟล์เสียรึป่าวครับ???

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    โหลดของ Filecondo ไปครับ ใช้ไม่ได้ทั้งลิ้งค์ที่ไม่ได้ครอบลิ้งค์กับสำรองตัวที่ 1

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eicalos อ่านกระทู้
    โหลดของ Filecondo ไปครับ ใช้ไม่ได้ทั้งลิ้งค์ที่ไม่ได้ครอบลิ้งค์กับสำรองตัวที่ 1
    ลองเช็คที่ขนาดไฟล์ว่าตรงไหมครับ > 29.3 GB (31,504,728,064 bytes)

ถ้าขนาดไฟล์ตรง ปัญหาอาจจะเป็นที่ Win. ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    เทสกับ PC สองเครื่องไม่ได้ทั้งคู่เลยครับ ผมลองโหลดจากอีกเวปนึงลงได้แล้ว ขอบคุณสำหรับเกมส์ดี ๆ ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ตกลง รีแพคนี้ขนาดเท่าไหร่ครับ