ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

สุดโหด แค่จะสร้างตัวละครใหม่ในเกม Metal Gear Survive ก็อาจต้องเสียเงินเพิ่ม

สุดโหด แค่จะสร้างตัวละครใหม่ในเกม Metal Gear Survive ก็อาจต้องเสียเงินเพิ่ม

ดูเหมือนว่าการมาของเกม Metal Gear Survive ก็ยังคงใส่รูปแบบหารายได้ที่ทำให้ผู้เล่นต้องเสียเงิน

เพิ่มเติมแล้ว เพราะข้
    อมูลจากเว็บ usgamer ได้เปิดรูปแบบการหารายได้ในเกม Metal Gear Survive

ซึ่งในเกม Metal Gear Survive ก็จะมีระบบ Microtransactions และ DLC เหมือนกับเกมยุคใหม่ทั่วไป แต่ดูเหมือนว่ามีสิ่งหนึ่งที่ทำให้เราต้องเสียเงินแบบน่าเกลียดเกินไป

เมื่อมี
    ข้อมูลหนึ่งระบุว่า เกมจะสร้างตัวละครได้เพียง 1 ตัวเท่านั้น และถ้าหากต้องการที่จะสร้างเพิ่มเติมก็ต้องใช้คะแนน 1,000 เหรียญ Survival ที่เป็นค่าเงินในเกม ซึ่งคุณ

จะได้จากการเข้าไปเล่นเกม (login 1 ครั้งจะได้เหรียญ Survival จำนวน 30 เหรียญต่อ 1 วัน)

ซึ่งหากคุณอยากได้เลยไม่ต้องรอให้ครบ ก็สามารถใช้เงินจริงเพื่อมาปลดล็อกได้ในราคา 9.99 เหรียญ หรือประมาณ 300 กว่าบาท ถือว่าเป็นการหารายได้เสริมนอกเหนือ

จากราคาแผ่นแท้ ก็ไม่รู้ว่าคอเกมจะคิดเห็นอย่างไรจะเกิดดราม่าอย่างที่ค่าย
    EA โดนหรือไม่ก็ต้องดูกันต่อไป

เกม Metal Gear Survive วางขายแล้ววันนี้บน PS4 , XBoxone และ PC

CREDIT BY BEARTAI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ซื้อเกมอีกรอบในราคาถูกลง......

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    จะซื้อตะวเพิ่มทำไมผมเล่นตัวเดียวก็ชิลๆ ไม่ใช่เกมส์ออนไลน์ mmorpg จะได้มาปั้นตัวใหม่

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ซื้อแผ่นเกมแล้วยังต้องมาเสียเงินเพิ่มอะไรแบบนี้อีก ผมว่าถ้ามันเรื่องมากคนเล่นก็ไม่สนใจหรอกครับ เล่นเกมก็เพื่อสนุกสนานเท่านั้นเอง จะเอาอะไรมากมาย

ทุกวันนี้เวลาเล่นก็แทบไม่ค่อยมีอยู่ละ เกมเดี๋ยวนี้ก็มีให้เลือกเล่นเยอะแยะ แค่นี้ก็เล่นกันไม่ทันแล้ว
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    ซื้อแผ่นเกมแล้วยังต้องมาเสียเงินเพิ่มอะไรแบบนี้อีก ผมว่าถ้ามันเรื่องมากคนเล่นก็ไม่สนใจหรอกครับ เล่นเกมก็เพื่อสนุกสนานเท่านั้นเอง จะเอาอะไรมากมาย

ทุกวันนี้เวลาเล่นก็แทบไม่ค่อยมีอยู่ละ เกมเดี๋ยวนี้ก็มีให้เลือกเล่นเยอะแยะ แค่นี้ก็เล่นกันไม่ทันแล้ว
    จากที่เล่นมา 2 วันแล้วบอกเลยที่มันขาย ส่วนใหญ่ไม่ต้องเติมก็ได้ครับ อย่างช่องสรา้งตัวละครเพิ่มงี้ หลังๆก็มี ช่อง squad ปาร์ตี้ สำหรับส่งคนไปหาวัตถุดิบ(ปกติมีช่องเดียว) แต่บอกเลยผมวิ่งไปหาเองง่ายกว่า
    ไม่มีของแบบเติมแล้วเทพหรอกครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    น่าสนแฮะ แต่ทำไมช่วงนี้เว็บ ดู เงียบๆน่ะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: