ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    Repack ก็คือบีบให้ไฟล์ตอนโหลดมันเล็กลง ส่วนตัวเกมนั้นตัวเดียวกันกับ 3DM ค่ะ แต่มันจะลงนานมาก -*-

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ซ่อมไฟล์ไม่ได้หรอครับหรือต้องโหลดใหม่อย่างเดียว

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yanami10905 : 10th March 2018 เมื่อ 21:26

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    เกมส์นี้เวลาเล่นจบไปแล้วมันต้อง NEW+ อย่างเดียวเลยหรือไม่มีให้ไปเข้า SAVE ต่อจากนั้นแล้วฟาร์มของต่อหรองี้ก็ต้องหยุดที่เควสใดเควสนึงแล้วก็ไปทำเควสอื่นๆก่อนเควสหลักใช่ไหมไม่หน้าเล่นจบเลย
    CPU FX 8350 / VGA GTX 1060 Galax EXOC / RAM HyperX Fury Extreme 16GB / MB MSI 970 GAMING

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ koonla อ่านกระทู้
    ไม่มี dlc นะครับ พูดอีกอย่างคือมีไฟล์ dlc แต่แคร็กไม่สามารถใช้งาน dlc ได้ครับ
    ไม่กันcrack แต่ไม่ให้เล่นdlc ง่ายๆ 5555

InVincible Youth G7
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    CPU Phenom II x4 955 ยังพอไหวไหมครับรันเกิมขึ้นหรือปาว ?

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sangza อ่านกระทู้
    CPU Phenom II x4 955 ยังพอไหวไหมครับรันเกิมขึ้นหรือปาว ?
    ตามความจริงคือรันไม่ขึ้นแล้วครับ phenom กับ athlon รันขึ้นมาจะโดน has stopped working หมดเลยสำหรับ phenom หรือ athlon
    แต่ผมใช้ SSE4.1 Emulator ยุ่งยากนิดหน่อยเวลาจะเข้าเกมแต่รันขึ้นได้และเล่นได้ cpu ผม athlon x4 641 โครตเก่าถึงเก่ามากฝืนเล่นมาจนจบได้เมื่อ 3 วันก่อน 555555

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanetpangold อ่านกระทู้
    เกมส์นี้เวลาเล่นจบไปแล้วมันต้อง NEW+ อย่างเดียวเลยหรือไม่มีให้ไปเข้า SAVE ต่อจากนั้นแล้วฟาร์มของต่อหรองี้ก็ต้องหยุดที่เควสใดเควสนึงแล้วก็ไปทำเควสอื่นๆก่อนเควสหลักใช่ไหมไม่หน้าเล่นจบเลย
    เล่นจบมันจะให้เซฟค่ะ จากนั้นโหลดเซฟที่เล่นจบตัวเราจะไปโผล่ใน Chapter 15 ก่อนสู้ลาสบอส แต่เราไม่ต้องไปสู้ ให้คุยกับที่นอนแล้วเลือกข้อสุดท้าย เรียกสุนัขมาแล้วมันจะพาเราออกไปโลกภายนอกค่ะ จากนั้นก็จะเป็น Open World แบบเต็มที่ค่ะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chihayafuru อ่านกระทู้
    เล่นจบมันจะให้เซฟค่ะ จากนั้นโหลดเซฟที่เล่นจบตัวเราจะไปโผล่ใน Chapter 15 ก่อนสู้ลาสบอส แต่เราไม่ต้องไปสู้ ให้คุยกับที่นอนแล้วเลือกข้อสุดท้าย เรียกสุนัขมาแล้วมันจะพาเราออกไปโลกภายนอกค่ะ จากนั้นก็จะเป็น Open World แบบเต็มที่ค่ะ
    ^_^ ได้ไปวิ่งหาของซะที
    CPU FX 8350 / VGA GTX 1060 Galax EXOC / RAM HyperX Fury Extreme 16GB / MB MSI 970 GAMING

กล่าวขอบคุณ
    0
    มีปัญหาตัวรีเเพคหยุดอยู่ที่83.6% ตอนๆ เป็นที่ไรครับ ไม่แน่นใจว่าแตกยุหรือมันค้าง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตอนนี้ลงได้เรียบร้อยละ สรุปเป็นตัวเดโมมาต่อเล่นได้ใช่เปล่าตัวรีเเพค เเล้วมันจะเล่นจบเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ตอนนี้ลงได้เรียบร้อยละ สรุปเป็นตัวเดโมมาต่อเล่นได้ใช่เปล่าตัวรีเเพค เเล้วมันจะเล่นจบเปล่าครับ
    เล่นจบครับผมเล่นจบมาเป็นอาทิตย์แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zahuitar003 อ่านกระทู้
    เล่นจบครับผมเล่นจบมาเป็นอาทิตย์แล้ว
    เอ่อ ค่อยยังชัวร์เห็นขึ้นมาเป้นเดโมอ่ะ แต่น่าผิดหวังงานภาพพวกเเบคืกราวๆทั้งหลาย ยิ่งโขดหินกะแสงเงา ต่างๆนี้ดูกราฟฟิกดรีอปกว่าเกมสืชั้นนำเเนวเดียวกันจริงๆ ผมว่าสกายริมมายัดโมยังดีกว่าอีกครับ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    คาบข่าวมาบอกจากเว็บนอกคับ ตอนนี้สามารถ crack dlc ได้แล้ว รอซักครู่เดี๋ยวคงมาถึง jokergame แต่มีข่าวร้ายว่าอาจจะต้องโหลดเกมกันใหม่เพราะคนละเวอร์ชั่นกัน แล้วก็ save ที่เล่นกันไปแล้วในเวอร์ชั่นเดิม มาใช้ต่อกันไม่ได้ครับ

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    UPDATE 1 AND DLC - CRACKED SAM2K8 : 322 MB
    *DLC: FFXV Fashion Collection

FiLECONDO :: FiLECONDO (2) :: MEKAFILE :: MEKAFILE (2) :: MULTIUP :: GOOGLE DRIVE :: OPENLOAD

วิธีติดตั้ง Update
    คลายไฟล์ : ก๊อปอัพเดท : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนก๊อปอัพเดท และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    FF XV - CODEX มาแล้วคับบ )

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    DLC ใช้ได้ มานั่งยัน อิอิ แต่ ต้องเล่นใหม่หมด อ่ะ (ดีที่ไปได้ไม่ไกล)

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    *DLC: พวกเสื้อผ้า ชุด คอลเลคชั่นแฟชั่น หรอครับ แล้ว DLC ของเพื่อนเล่นได้ไหมครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมยังไม่ได้ลองเล่น DLC เพื่อน แต่เข้าได้ครับ (มันบอกเหมือนว่าถ้าอยากเล่นให้สนุก ให้เล่นเรื่องหลักจบก่อน แต่ถ้าจะเล่นเลยก้ไม่ว่ากัน) DLC มีทั้ง ดาบ เสื้อแฟชั่น สีรถด้วย

กล่าวขอบคุณ
    0
    พวกโหมด Multi นี่คงเล่นไม่ได้สินะคะ เข้าไปวิ่งเล่นตีมอนรับเควสได้แต่ออนไลน์ไม่เจอใครเลย สายเถื่อนทำใจค่ะ -*-

กล่าวขอบคุณ
    0
    ส่วนเราใช้ตัวเกมเดิมของ 3DM แต่โหลด Update+Alldlc ไปวางทับก็เล่นได้ปกติ DLC มาครบรวมถึงโหมดมัลติเพลย์เยอร์ (โหมดมัลติเล่นได้แต่ไม่เจอใคร) แต่ต้องเริ่มเล่นใหม่หมด ใช้เซฟเดิมบ่ดั้ยเน้ออออ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ลองเล่นแล้วครับ โหมดมัลติเล่นแล้วลองหาห้องทำเควสสรุปคือเจอคนออนไลน์ด้วยกัน แปลว่าเล่นออนไลน์ได้เฉย 555555

กล่าวขอบคุณ
    0
    รีเเพคลงอัพเดตได้นะครับแต่เล่นใหม่ ดีนะยังเล่นได้ไม่นาน

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    ขอบคุณ Update แจ่มคับเจอรูปปั้น ซะที 55+ รอคอยมานานมาก

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bakery_day อ่านกระทู้
    ขอบคุณ Update แจ่มคับเจอรูปปั้น ซะที 55+ รอคอยมานานมาก
    เดี๋ยว!!! เล่นไวจังครับ โหดเกิน โหลดเซฟเดิมมาใช้รึเปล่าครับ 555555555

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zahuitar003 อ่านกระทู้
    เดี๋ยว!!! เล่นไวจังครับ โหดเกิน โหลดเซฟเดิมมาใช้รึเปล่าครับ 555555555
    ป่าวคับ ผมเข้า new game เกมส์มา ละวิ่งมาดูก่อนเลย ยังไม่ได้ทำอะไรสักอย่าง 55+