ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ข่าวลือ: GTA 6 ใช้โค้ดเนมว่า “Project Americas” มีฉากหลังเป็นเมืองไมอามี่

ข่าวลือ: GTA 6 ใช้โค้ดเนมว่า “Project Americas” มีฉากหลังเป็นเมืองไมอามี่

เนื่องจากปัจจุบัน Rockstar กำลังยุ่งกับการพัฒนา Red Dead Redemption 2 ที่จะวางจำหน่ายในปีนี้ ทำให้เราคงยังไม่ได้เห็นอะไรจาก GTA ภาคใหม่ในช่วงนี้

แต่ก็ต้องขอบคุณรายงานล่าสุดจาก
    The Know ที่ออกมาบอกว่าเกม GTA 6 กำลังอยู่ในการพัฒนาภายใต้โค้ดเนมว่า “Project Americas” และจะพาเรากลับ

ไปในเมืองไมอามี่ ซึ่งหมายความว่าเราอาจได้เห็น Vice City ที่ได้รับแรงบันดาลใจมาจากเมืองนี้กันอีกครั้งครับ

เหตุผลที่เกมมีโค้ดเนมว่า “Project Americas” เป็นเพราะผู้เล่นจะสามารถเดินทางไปยังอเมริกาใต้ในระหว่างเกมได้ ซึ่งธุรกิจค้ายาในอเมริกาใต้ถูกนำไปใส่ในภาพ

ยนตร์หลายเรื่องและเมืองไมอามี่ก็มีส่วนเกี่ยวข้องกับสถานการณ์เหล่านั้นเช่นกัน

รายงานบอกเพิ่มเติมว่าที่ผ่านมา Rockstar ก็เคยแย้มๆ ไว้ด้วยว่าพวกเขาอาจกลับไปยังเมือง Vice City อีกครั้ง และมีความเป็นไปได้ว่า GTA 6 จะไม่ดำเนินเรื่อง

ในยุคปัจจุบััน แต่จะเป็นยุค 70 หรือ 80 แทนครับ
    อย่างไรก็ดีนี่เป็นเพียงข่าวลือเท่านั้น ฉะนั้นฟังหูไว้หูกันไว้ก่อนครับ

CREDIT BY 4GAMERTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    คงอีกนาน กว่าจะมีภาคใหม่

ปล.ภาค 5 ยังไม่ถึง 500 ช.ม. เลย เจอแต่ hack เลยไม่ค่อยเล่น
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    มีแต่อเมริการึไงเนี่ย เบื่อแล้วไปประเทศอื่นมั่งเหอะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    น่าจะทำ Gta Thailand เนาะ
    FX-8320E + Maelstrom 120 t AS ROCK 970 Pro 3 HYPER-X 8GB X1 GTX960 4GB `Inno 3D IChill X2 Air Boss` All day All night ~_~

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    say hello to my little friend

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    ถ้าทำย้อนยุค บอกเลย พัง 55555 มันจะไม่มีกลิ่นอาย GTA เหลืออยู่เลย

.:: DAVID DE GEA ::.

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qwe11507 อ่านกระทู้
    ถ้าทำย้อนยุค บอกเลย พัง 55555 มันจะไม่มีกลิ่นอาย GTA เหลืออยู่เลย
    ไม่พังหรอก Vice City ก็เป็นภาคหนึ่งของ GTA ทีทำออกมาได้ดีมากๆ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ถ้าเป็นยุค 70s 90s จริง ผมชอบนะครับ ชอบโบราณๆ ยิ่งเพลงไม่ต้องพูดถึงครับ แนวผมเลยยุคนี้

อยากให้ทำแผนที่ไปได้หลายๆรัฐไปเลยครับ ผมว่าน่าจะสุดยอดแน่ แผนที่ใหญ่กว่าเดิม

อีกอย่างผมยังไม่เคยเห็น GTA ทำแบบย้อนยุคมาก่อน นอกจาก Red Dead ที่ไม่ลง PC อยากให้พอร์ตลง PC ครับ

GTA ฉบับย้อนยุค ผมว่าน่าจะออกมาดีแน่นอนครับ ผมว่าจะดีกว่า Mafia 1 - 2 อีกนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigbang06 : 7th March 2018 เมื่อ 09:42

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    GTA ทุกภาคเลยมั้ง แผนที่ต้องเป็นบนเกาะตลอด 55555555
    Facebook :: Buddy Lord

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เล่นได้หมด ถ้าสดชื่นนน ปิดเทอมแล้วด้วย อิอิอิ