ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004

Cool State of Decay 2 เตรียมปล่อยพฤษภาคมนี้ พร้อมเผยสเปค PC + ทีเซอร์แรก [*อัพเดทใหม่ วีดีโอ Gameplay*]

Microsoft ได้ประกาศวันปล่อยของ State of Decay 2 เกมแนวเอาชีวิตรอดในโลกที่เต็มไปด้วยซอมบี้ ซึ่งพัฒนาโดย Undead Labs
    และจะลงให้กับ Play Anywhere game (ซึ่งเหมือนว่าเกมจะเป็น exclusive ให้กับ Windows Store)

ใน State of Decay 2 นั้นไม่ว่าจะผู้เล่นจะสามารถสร้างชุมชนของตัวเอง ทำงานร่วมกับผู้เล่นคนอื่นหรือว่าจะลุยเดี่ยวก็ได้เพื่อเพิ่มความท้าทาย
    โดยจะเป็นการออกไปสำรวจสถานที่ต่างๆและพบเจอกับเรื่องราวอันเป็นเอกลักษณ์ที่สามารถจดจำตัวเลือกต่างๆที่ผู้เล่นเลือกไว้

State of Decay 2 นั้นใช้ Unreal Engine 4 ในการพัฒนาและทาง Microsoft ก็ได้เปิดเผยสเปคของ PC ออกมาเช่นกัน
    โดยอย่างน้องที่สุดต้องเหล่าเกมเมอร์ต้องใช้ Windows 10 64-bit ที่มีแรม 8GB ชมสเปคเต็มๆได้ตามด้านล่างนี้เลยครับ

ตัวอย่างเกมส์เพลย์นะครับ >>> https://www.youtube.com/watch?v=Yfr5qhtovqo

State of Decay 2 มีกำหนดการปล่อยในวันที่ 22 พฤษภาคมนี้

Credit :: Juropy
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigbang06 : 9th March 2018 เมื่อ 07:12

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    หน้าเว็บบัคครับผม 5555555

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    บัคครับ BUG
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    หน้าเว็บบัค จริงๆ 555+

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    เอาตัวหนังสือขึ้นก่อนรูปปปป

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    แก้ไขแล้วนะครับผม

ขอบคุณมากครับ.

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ดู The Walking dead เสร็จมาเล่นเกมนี้ต่อโคตรได้อารมเลยครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: