ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Steam ใจดี แจกฟรี Amnesia: The Dark Descent สุดยอดเกมสยองขวัญสั่นประสาท!

Steam ใจดี แจกฟรี Amnesia: The Dark Descent สุดยอดเกมสยองขวัญสั่นประสาท!

เมื่อปลายเดือนมกราคม ที่ผ่านมาทาง Humble Store ได้จัดกิจกรรมแจกเกม Amnesia Collection ให้เหล่าเกมเมอร์ไป เล่นกันฟรีๆ

ซึ่งเชื่อว่ามีเพื่อนๆ บางคน
    อาจจะพลาดกดเกมนี้ไปเล่น แต่ไม่ต้องเสียใจไปครับ เพราะในวันนี้ทาง Steam ใจดีได้นำเอาเกม Amnesia:

The Dark Descent
    มาแจกฟรีกันอีกครั้ง ว่าแล้วไปดูรายละเอียดกันเลยครับ

สำหรับผู้ที่สนใจสามารถเข้าไปโหลดตัวเกมAmnesia: The Dark Descent ได้ที่ลิงค์ http://store.steampowered.com เพื่อนๆ

จำเป็น
    ต้องลงทะเบียนและมีโปรแกรม Steamก่อน (ถ้าไม่มีคลิกที่นี่)

จากนั้นคลิกที่ปุ่ม Install Game รอโหลดเกมและเล่นได้เลย ทั้งนี้ทาง Steam ได้จำกัดเวลาในโหลดเกม แต่ ไม่ยักบอกเวลาว่าจะ

หมดเมื่อไหร่
    เอาเป็นว่าเกมสยองขวัญดีๆ แบบนี้พลาดไม่ได้ครับ รีบกดโหลดโดยด่วน

Amnesia: The Dark Descent เป็นเกมสยองขวัญมุมมองบุคคลที่หนึ่งที่มีเนื้อเรื่องกล่าวถึงเด็กน้อยนาม Daniel ที่ตื่นขึ้นมา

ในประสาท Brenenburg ที่เต็มไปด้วยปริศนา และสิ่งเร้นลับที่คอยตอบล่าชีวิตเขาอยู่ Daniel ทำได้เพียงอย่างเดียวคือต้องค้น

หาคำตอบรวมถึงแก้ปริศนา
    เพื่อคลี่คลายควาทรงจำว่าเพราะเหตุใดเขาจึงมาปรากฏตัวอยู่ในที่นี้ได้อย่างไร?

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ถ้าจำไม่ผิด Humble เคยเอามาจากด้วย

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ emma150 อ่านกระทู้
    ถ้าจำไม่ผิด Humble เคยเอามาจากด้วย
    ใช่ครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ให้ฟรีก็ไม่เอา ไม่ใช่ว่าเกมส์ไม่ดี แต่กลัวไม่กล้าเล่น

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gwen stacy อ่านกระทู้
    แจกฟรี!!รับเกมฟรีเพิ่มมะ

แบบนี้ไม่รับดีกว่าขอรับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: