ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ NEED FOR SPEED: PAYBACK [CPY - 27GB | REPACK - 15GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|OPENLOAD]

Need for Speed™ ซึ่งเป็นหนึ่งในแฟรนไชส์วิดีโอเกมที่ขายดีที่สุดในโลกได้กลับมาแล้วพร้อมกับการชำระแค้นในภาคใหม่อย่าง Need for Speed Payback

ในโลกแห่งอาชญากรรมใต้ดินของ Fortune Valley คุณและลูกทีมต้องแยกกันไปเพราะการหักหลัง และกลับมารวมตัวกันด้วยความแค้นเพื่อโค่นล้ม The House กลุ่มนอกกฎหมายอันชั่วร้ายที่คุมบ่อนคาสิโน อาชญากร และตำรวจไว้ทั้งเมือง ในสวรรค์ของนักพนันแห่งนี้ การเดิมพันที่สูงลิบคือสิ่งธรรมดาสามัญ และ The House ก็เป็นผู้ชนะเสมอ

สร้างรถที่มีเอกลักษณ์ด้วยการปรับแต่งสมรรถนะและรูปลักษณ์ที่ลงรายละเอียดได้มากกว่าที่เคย ผลักดันรถของคุณให้ถึงขีดจำกัดเมื่อต้องหนีการไล่ล่าของตำรวจอย่างเฉียดฉิว ตั้งแต่ภารกิจโจรกรรมสุดระห่ำ การต่อสู้ด้วยรถสุดวินาศ ไปจนถึงฉากการเล่นที่จะทำให้คุณต้องอ้าปากค้าง Need for Speed Payback จะนำเสนอแอ็กชันการขับรถสุดมันส์ที่จะทำให้คุณมีอะดรีนาลีนพลุ่งพล่านและลุ้นจนนั่งไม่ติดเก้าอี้

คุณสมบัติสำคัญ:
    จากซากชิ้นส่วนสู่รถซูเปอร์คาร์ รถของคุณคือศูนย์รวมของทุกสิ่งที่คุณทำใน Need for Speed Payback ปรับแต่งสมรรถนะได้อย่างไร้ขีดจำกัดด้วยรถที่มีความโดดเด่นทั้ง 5 คลาส (Race, Drift, Off-Road, Drag และ Runner) เพื่อคว้าชัยชนะในทุกการแข่งขัน ภารกิจ และการท้าทาย

โลดแล่นในแอ็กชันการขับขี่ที่คุณใฝ่ฝัน เล่นเป็นตัวละครหลัก 3 คนที่มารวมตัวเพื่อบรรลุเป้าหมายเดียวกัน นั่นคือการล้างแค้น Tyler, Mac และ Jess จะต้องร่วมมือกันเพื่อเพิ่มแต้มต่อในการเอาชนะ และเข้าสู่สนามแข่งสุดท้ายเพื่อโค่นล้ม The House ปะทะกับตำรวจด้วยดีกรีความดุเดือดที่เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ซิ่งวัดฝีมือกับคู่แข่งไปตามเส้นทางในเมือง และขับรถทั้งในและนอกถนนผ่านภูเขา แคนยอน และทะเลทราย

การแข่งขันที่มีเดิมพันสูง คว้ารางวัลใหญ่ด้วยรูปแบบการเล่นใหม่เอี่ยมที่มอบรางวัลให้ตามความเสี่ยง การไล่ล่าสุดเข้มข้นจากตำรวจหมายถึงเดิมพันที่สูงขึ้นยิ่งกว่าครั้งไหนๆ ท้าท้ายเพื่อนของคุณหรือคู่แข่งที่เป็นไปได้จากระบบแนะนำของ Autolog ในอีเวนต์ต่างๆ หรือลุยแบบตัวต่อตัวในกระดานจัดอันดับออนไลน์สุดคลาสสิก

Genre: Action, Adventure, Flight, Racing, Sports
    Publisher: Electronic Arts
    Developer: Ghost Games
    Release Date: November 9, 2017

FULL - CPY : 27.5 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์ google drive ที่เกินโควต้า!

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

REPACK - R.G. MECHANICS : 15.5 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, รวม DLC: Platinum Car Pack, Speedcross

ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์ google drive ที่เกินโควต้า!

REPACK - VICKNET : 15.8 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.0.51.15364

วิธีติดตั้ง Repack Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น
    {แนะนำ: ขณะติดตั้งเกมไม่ควรเปิดหรือเล่นโปรแกรมใดๆ}
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

DLC UNLOCKED + SAVE

SAVE 0% + DLC UNLOCKED
    FiLECONDO :: FiLECONDO (2) :: MEKAFILE :: MEKAFILE (2) :: MULTIUP :: GOOGLE DRIVE :: OPENLOAD

SAVE 100% + DLC UNLOCKED
    FiLECONDO :: FiLECONDO (2) :: MEKAFILE :: MEKAFILE (2) :: MULTIUP :: GOOGLE DRIVE :: OPENLOAD

วิธีลง SAVE
    - คลายไฟล์แล้วก๊อปไฟล์ CPY.ini ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม
    - ก๊อปเซฟเกมทั้ง 2 โฟลเดอร์ (savegame, wraps) ไปวางที่ C:\Users\ชื่อผู้ใช้\Documents\Need for Speed(TM) Payback\SaveGame

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 20th March 2018 เมื่อ 23:34

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณครับ

Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณจริงๆ CPY 119วันนกับการรอ Crack NFS PB เกมส์ต่อไปขอ Far Cry 5
    Aloneผู้โดดเดียว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    -ขอถามหน่อยครับลงได้เข้าเล่นได้สักพักมันเด้งออกนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    google drive โหลดได้ครบทุกไฟล์ แตกไฟล์ ลงเล่นได้ไม่มีปัญหา

intel i5 7500 3.4 ghz
    16 gb ram ddr5
    geforce gtx 1060 g1 gaming 6 gb ram

เล่นใช้ภาพแบบที่เกมปรับออโต้มาให้ ลื่นมาก ไม่มีปัญหาครับ ไม่เด้กเลยสักครั้ง มันส์มาก
    ภาคนี้ให้อารมณ์เหมือนเอา grid 2 + most wanted 2010 + the run มายำ ๆ รวม ๆ กันประมาณนั้นเลย

ปากช่อง นครราชสีมา
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    thank you +1

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ไม่น่าเสียเงินซื้อแท้เลย T^T

กล่าวขอบคุณ
    58
    อยากเล่นใหม่ แต่ไม่รู้ จะลบ save game ตรงไหนครับ
    ใครพอจะรู้บ้าง ?????????

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    REPACK - R.G. MECHANICS : 15.5 GB

*ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, รวม DLC: Platinum Car Pack, Speedcross

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ตั้งแต่พาส 9 ไม่สามารถเข้าถึงเว็บไซต์นี้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chaisis4u อ่านกระทู้
    ตั้งแต่พาส 9 ไม่สามารถเข้าถึงเว็บไซต์นี้ครับ
    แก้ไขให้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    Repack Vip Filecondo โหลดไม่ได้ครับลิงค์สำรองก็โหลดไม่ได้รบกวนแก้ให้หน่อยครับขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkstyle อ่านกระทู้
    Repack Vip Filecondo โหลดไม่ได้ครับลิงค์สำรองก็โหลดไม่ได้รบกวนแก้ให้หน่อยครับขอบคุณครับ
    http://www.filecondo.com/download_re...e=A4d6701EXp5p

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขึ้นว่า input signal out of range change to 1600x900 -60hz ต้องทำยังไงครับ
    ntel i7 4770 3.4 ghz
    ram 14 gb
    geforce gtx 1050
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gaarasai : 6th April 2018 เมื่อ 12:34

กล่าวขอบคุณ
    234
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gaarasai อ่านกระทู้
    ขึ้นว่า input signal out of range change to 1600x900 -60hz ต้องทำยังไงครับ
    ntel i7 4770 3.4 ghz
    ram 14 gb
    geforce gtx 1050
    ตั้งค่าหน้าจอใหม่ครับ ปรับให้ต่ำลงมาก่อน เช่น 800x600 แล้วค่อยตั้งใหม่เหมือนเดิม

ตัวอย่างครับ https://www.youtube.com/watch?v=dWR9Zch3Wg4
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย elegant : 6th April 2018 เมื่อ 15:08

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับเล่นได้แล้วครับ

++__++
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    คุณ Gill1811 REPACK - R.G. MECHANICS : 15.5 GB และ REPACK - VICKNET : 15.8 GB ทั้ง 2 ตัวเหมือนกันมัยครับ และอันไหนอัพเดตล่าสุดครับ REPACK - R.G. MECHANICS เวอชันเกมอะไรครับ และ REPACK - VICKNET รวม DLC ทั้งหมดมัยครับ
    CPU : AMD Ryzen 2700X RAM : Ram 32 Gb 3600Mhz MB : Asus ROG Crosshair VII Hero VGA : GTX 1080Ti

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    http://www.jokergameth.com/board/sho...=Speed+Payback

ท่านครับ ไม่ทราบว่าตัว Full กับตัว Repack มันต่างกันกยังไงครับ อะไรที่แตกต่างครับ ผมเป็นสมาชิกมานาน แต่ไม่ค่อยเล่นเกม ที่แตกต่างคือเรื่องภาพหรือเสียง /// และผมควรโหลดตัวไหนจะคุ้มค่าที่สุดครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ henrykai อ่านกระทู้
    http://www.jokergameth.com/board/sho...=Speed+Payback

ท่านครับ ไม่ทราบว่าตัว Full กับตัว Repack มันต่างกันกยังไงครับ อะไรที่แตกต่างครับ ผมเป็นสมาชิกมานาน แต่ไม่ค่อยเล่นเกม ที่แตกต่างคือเรื่องภาพหรือเสียง /// และผมควรโหลดตัวไหนจะคุ้มค่าที่สุดครับ

แตกต่างกันที่ขนาดและเวลาติดตั้งครับ

ตัว FULL ขนาดจะใหญ่กว่า ติดตั้งไวกว่า

ตัว REPACK ขนาดเล็กกว่า ติดตั้งช้ากว่า

ส่วนจะเลือกโหลดตัวไหนก็ใด้ครับ ...