ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,673
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048

โหลด Microsoft Project 2013 (Full) ไทย จัดการกับโปรเจ็กต์อย่างมืออาชีพ

โหลด Microsoft Project 2013 (Full) ไทย จัดการกับโปรเจ็กต์อย่างมืออาชีพ

Microsoft Project Professional 2013 คือโปรแกรมหลักที่มีการทำงานเต็มรูปแบบเช่นเดียวกับ Word และ Excel เป็นโปรแกรมสำหรับองค์กรที่มีความหมายตรงตัวก็คือ “โครงการ” มีหน้าที่ออกแบบและบริหารจัดการทรัพยาการอย่างเป็นระบบ มีตารางบริหารงานอย่างชัดเจนมีการวิเคราะห์ข้อมูลต่างๆ และทำให้ผู้ใช้สามารถติดตามความคืบหน้า และมองเห็นภาพรวมได้มากกว่าการทำงานบนโปรแกรมธรรมดา โดย Project มักจะใช้กันในกลุ่มองค์กร หรือกลุ่มบุคคลที่ต้องทำงานเป็นทีมมีการแชร์งานและทำงานร่วมกันผ่านระบบเซิฟเวอร์ เพื่อให้โครงการที่จัดทำขึ้นถูกบริหารจัดการอย่างเป็นเอกภาพ

หมายเหตุ:

*ใช้วิธีติดตั้งในไฟล์ หาก activate ไม่สำเร็จให้โหลด Microsoft Toolkit หรือ KMSpico มาใช้ในการ Activate แทนครับ

ระบบปฏิบัติการ : Windows XP/ Vista / 7 / Windows 8.1/Windows 10
    ผู้พัฒนา : Microsoft
    License : Shareware
    ภาษา : Multilingual
    ขนาด : 5.08 MB
    ประเภทไฟล์ : RAR
    Download File : HERE
    รหัสผ่าน : mawto
    เครดิต : mawto

"หาโปรแกรมไม่เจอ Ctrl + f หาได้เลยครับ" | ***** ไฟล์ทุกไฟล์โหลดได้หมดทุกไฟล์ครับ *****

PC - GAMES | Manga | SOFTWARE |

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,673
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    ขอบคุณครับผม ^^