ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 341

(PC)Final Fantasy XV - Windows Edition Inc. DLCs [MULTi11] (2018) By COREPACK 45 GB (ลิงค์เเรงเเน่นอน) DIRECTLINK ไฟล์เดียวจบ

*ลิงค์หมดอายุโปรดเเจ้งจะต่อเวลาทันทีที่เเจ้งมา*

ขั้นต่ำ:
    ต้องการหน่วยประมวลผลและระบบปฏิบัติการแบบ 64 บิต
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 7 SP1/ Windows 8.1 / Windows 10 64-bit
    หน่วยประมวลผล: Intel Core i5-2500(3.3GHz and above)/ AMD FX-6100 (3.3GHz and above)
    หน่วยความจำ: แรม 8 GB
    กราฟิก: NVIDIA GeForce GTX 760 / NVIDIA GeForce GTX 1050 / AMD Radeon R9 280
    DirectX: เวอร์ชัน 11
    หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 100 GB
    การ์ดเสียง: DirectSound compatible sound card, Windows Sonic and Dolby Atmos support

แนะนำ:
    ต้องการหน่วยประมวลผลและระบบปฏิบัติการแบบ 64 บิต
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 7 SP1/ Windows 8.1 / Windows 10 64-bit
    หน่วยประมวลผล: Intel Core i7-3770(3.4GHz and above)/ AMD FX-8350(4.0 GHz and above)
    หน่วยความจำ: แรม 16 GB
    กราฟิก: NVIDIA GeForce GTX 1060 6 GB VRAM / Radeon RX 480
    DirectX: เวอร์ชัน 11
    หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 100 GB
    การ์ดเสียง: DirectSound compatible sound card, Windows Sonic and Dolby Atmos support

*UPTOBOX เเละ 1FICHIER (ลิงค์เเรง100 % ไฟล์เดียวจบ)*

*ลักษณะลิงค์หมดอายุ*

*ตัวอย่าง Final Fantasy XV - Windows Edition*

kbagi (ลิงค์เเรง 100%)

*หลังจากเวลานี้จะไม่สามารถโหลดได้ครับ นอกจากจะเเจ้งมาให้ต่ออายุการดาวโหลดนะครับ*

ตัวเกมส์ดาวโหลด >>> ลิงค์เเรก Final Fantasy XV - Windows Edition Inc. DLCs [MULTi11]-CorePack.rar

*ลิงค์หมดอายุโปรดเเจ้งจะต่อเวลาทันทีที่เเจ้งมา*

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CPGAMES : 12th March 2018 เมื่อ 22:49

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณค่ะ เราคอร์เกมเลย แนวนี้ ช๊อบชอบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลงแล้วมันถามหาไฟล์สองตัวที่ขีดสีแดงครับ พอกด cancel แล้ว การติดตั้งก็ไม่เสด หายไปจากคอมเลย

ปากช่อง นครราชสีมา
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ลงสำเร็จครับ เล่นได้เเล้วครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย burzum79 : 16th March 2018 เมื่อ 20:20

ปากช่อง นครราชสีมา
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ตอนเลือกติดตั้ง ติ๊กที่หัวข้อ Component
    ติ๊กตรง Japanese Videos เอาออก
    ติ๊กตรง Optional Credits Video ติ๊กเอาออกครับผม