ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 36

The Sims4 27in1 Full | ภาษาไทย/อังกฤษ

เดอะซิมส์ 4 เป็นเกมจำลองชีวิตคล้ายกับภาคก่อนหน้า ผู้เล่นสร้างตัวละครซิมและสำรวจบุคลิกภาพต่าง ๆ ที่จะเปลี่ยนแปลงการดำเนินเรื่องของเกม ซิมสร้างทำงานหลายอย่างพร้อมกันได้ (multitasking) เช่น เดินขณะทำงานอีกอย่างหนึ่ง อารมณ์ของซิมก็เปลี่ยนแปลงรูปแบบการเล่น เช่น ซิมคนหนึ่งสามารถทำงานหนึ่ง ๆ ได้ขณะโกรธหรือตื่นเต้นอย่างสุดโต่ง

คล้าย ๆ กับเกมซิมส์เกมก่อนหน้า มีกิจกรรมท้าทายที่ผู้เล่นสร้างขึ้นเองได้มากมาย หนึ่งในกิจกรรมที่พบได้บ่อยที่สุดคือ Legacy Challenge ซึ่งผู้เล่นควบคุมซิมคนเดียวและทำให้ตระกูลอยู่ได้ยาวนานถึง 10 รุ่น

The sims4 27in1 ประกอบด้วย

1 Get to Work
    2 Get Together
    3 City Living
    4 Cats & Dogs
    5 Outdoor Retreat
    6 Spa Day
    7 Dine Out
    8 Vampires
    9 Parenthood
    10 Luxury Party Stuff
    11 Perfect Patio Stuff
    12 Cool Kitchen Stuff
    13 Spooky Stuff
    14 Movie Hangout Stuff
    15 Romantic Garden Stuff
    16 Kids Room Stuff
    17 Backyard Stuff
    18 Vintage Glamour Stuff
    19 Bowling Night Stuff
    20 Fitness Stuff
    21 Toddler Stuff
    22 Life of the Party
    23 Awesome Animal Hats
    24 Up All Night
    25 FP01 Holiday Celebration Pack
    26 Grim’s Ghoulish Guitar
    27 Digital soundtrack

System Requirements : MINIMUM:
    CPU: Intel Core 2 Duo E4300 or AMD Athlon 64 X2 4000+ (2.0 GHz Dual Core required if using integrated graphics)
    CPU Speed: Info
    RAM: 2 GB OS: Windows XP
    Video Card: NVIDIA GeForce 6600 or ATI Radeon X1300 or Intel GMA X4500

—————————–Download this game—————————–
    Part 1-3 7.5Gb | Part 4 2.5Gb

Part1 Part2 Part3 Part4
    สำรอง (สามารถโหลดแทนกันได้)
    Part1 Part2 Part3 Part4
    ———————————————————————————–
    PasswordFile: maloaddd
    ——————————–Mods ภาษาไทย——————————-
    [Update 19-2-60] The Sims 4 Thai Mod [TTS4]

วิธีการติดตั้ง
    แตกไฟล์ Mod The Sims 4 ภาษาไทย แล้วนำไฟล์ Mod The Sims 4 ภาษาไทย ที่ได้ไปไว้ที่ โฟลเดอร์ Documents\Electronic Arts\The Sims 4\Mods

เล่นได้ หรือไม่ได้ยังไงช่วยคอมเม้น ไว้เป็นกำลังใจหน่อยนะค้าบ ขอบคุณค้าบ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nattawatcity : 14th March 2018 เมื่อ 18:53

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ชุดแรกโหลดไม่ได้แล้วอ่ะครับ ชุดสองโหลดไฟล์ 2 ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EzElric อ่านกระทู้
    ชุดแรกโหลดไม่ได้แล้วอ่ะครับ ชุดสองโหลดไฟล์ 2 ไม่ได้
    ชุดแรกผมแก้ลิงค์ให้ใหม่แล้วนะครับ ส่วนชุดที่สองเช็คแล้วปกติดีนะครับ
    อยากได้อะไรก็ PM มาหาได้ก็จะหาให้ แจกกกไปสิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดไม่ได้แล้วอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paawatview อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้แล้วอะครับ
    14/03/61 23:33
    ผมเทสแล้ว GGDrive โหลดได้ปกตินะครับ
    อยากได้อะไรก็ PM มาหาได้ก็จะหาให้ แจกกกไปสิ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 182
    ไทย 100% มั้ยครับ
    ไปเทียวกันไม

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DekJaiTak อ่านกระทู้
    ไทย 100% มั้ยครับ
    ยังไม่ 100% ครับ เรื่องภาษาอยู่ที่ตัวModภาษา ลองหาโหลด Mod ภาษาเวอร์ชั่นใหม่ๆมาลงก็ได้เหมือนกันครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ลง Crack แล้ว แต่ติดตรง Origin อ่ะครับ แก้ยังไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    มี Error: The VC++ runtime redistributable package was not installed successfully. setup can not continue. (5100) แก้ไขยังไงครับ ผมได้ลองทำตามหลายๆเว็บแล้วก็ยังแก้ขไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ครบถึงล่าสุดเลยมั้ยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    10,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,350
    เล่นได้ปกติครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    แตกไฟล์ไม่ได้คับ มันบอก พาสเวริด์แตกไฟล์ผิด
    :<

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EzElric อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณครับ
    Password แตกไฟล์ใช่อะไรคับ

Tags for this Thread