ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

RAN Online

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Game Cartoon
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
เกมส์กะการ์ตูน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 21

THE SIMS3 36in1 [TH/ENG] พาทเดียวจบ

เกมส์จำลองชีวิตยอดฮิต เดินทางมาถึงกับ ภาคที่ 3 แล้ว บอกเลยว่า ภาคนี้ได้รวบรวมความสนุก ความตื่นเต้น และ ความสวยงามของภาพมากขึ้นยิ่งขึ้น เกมส์ The Sims 3 เป็นเกมส์ที่เรียกได้ว่า น้อยคนที่จะไม่รู้จัก โดยตัวเกมส์นั้นหลักๆเราก็ สร้างบ้าน สร้างตัวละครขึ้นมา จำลองการใช้ชีวิต ตั้งแต่เด็กไปจนโดต หางานทำ หรือจะเป็นช่วงเรียนหนังสือ เรียนมหาลัยก็มี
    เกม The Sims 3 Limited Edition 36in1 เป็นเวอร์ชั่นล่าสุดซึ่งรวมภาคเสริมต่างๆทุกภาค และสมบูรณ์แบบที่สุด รองรับ Mod เสริมได้เกือบทั้งหมด เอามาแจกทุกคนครับเผื่อใครอยากจะเล่นตัวเกมแบบสมบูรณ์
    The Sims 3 ประกอบด้วยภาค

The Sims 3 ภาคหลัก
    The Sims 3 World Adventures
    The Sims 3 High-End Loft Stuff
    The Sims 3 Ambitions
    The Sims 3 Fast Lane Stuff
    The Sims 3 Late Night
    The Sims 3 Outdoor Living Stuff
    The Sims 3 Generations
    The Sims 3 Town Life Stuff
    The Sims 3 Pets
    The Sims 3 Master Suite Stuff
    The Sims 3 Showtime
    The Sims 3 Katy Perrys Sweet Treats
    The Sims 3 Diesel Stuff
    The Sims 3 Supernatural
    The Sims 3 Seasons
    The Sims 3 Monte Vista
    The Sims 3 70s 80s and 90s Stuff
    The Sims 3 University Life
    The Sims 3 Barnacle Bay
    The Sims 3 Moonlight Falls
    The Sims 3 Aurora Skies
    The Sims 3 Lucky Palms
    The Sims 3 Lunar Lakes
    The Sims 3 Hidden Springs
    The Sims 3 Riverside
    The Sims 3 Island Paradise
    The Sims 3 Movies Stuff
    The Sims 3 Into The Future
    The Sims 3 Dragon Valley Gold Edition
    The Sims 3 Aurora Skies Gold Edition
    The Sims 3 Lucky Palms Deluxe Edition
    The Sims 3 Sunlit Tides Deluxe Edition
    The Sims 3 Roaring Heights Gold Edition
    The Sims 3 Midnight Hollow Gold Edition
    The Sims 3 Store

Release name (Crack by): The sims3 36in1
    – Format : rar
    – Platform : PC
    – Language : English, Thai
    – Files size : 18 Gb
    – Hosts : Google Drive, Uptobox

System Requirements :OS: Windows XP, 7
    Processor:Intel Pentium 4 2.0GHz or faster
    Memory: 2GB RAM
    Graphics: 128MB Video Card with support for
    Pixel Shader 2.0
    DirectX: 9.0
    Hard Drive: 30GB free space

วิธีการติดตั้งเกมส์มีอยู่ในไฟล์อย่างละเอียด ลงเสร็จเล่นได้ทันทีไม่ต้องแครก

ดาวน์โหลดที่นี่
    GGDrive http://gestyy.com/wWxC2Y
    หรือ
    Uptobox http://gestyy.com/wWxVml

Password : backlast

เล่นได้ไม่ได้ยังไงคอมเม้นไว้น้า เพื่อเป็นกำลังใจต่อไป
    1 Part Direct Download
    อยากได้อะไรก็ PM มาหาได้ก็จะหาให้ แจกกกไปสิ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณนะคะ เล่นได้และโหลดง่ายมาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    501
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบน้ำใจมากนะออเจ้า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    ลง mod เพิ่มได้มั้ยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นไม่ได้อ่ะครับ กด launcher แล้วขึ้น Sims 3 Launcher has stopped working

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sippakornza อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้อ่ะครับ กด launcher แล้วขึ้น Sims 3 Launcher has stopped working
    อาจจะเกี่ยวกับพวกลง Visual c++ ไม่ครบหรือเปล่าครับ หรือไม่ก็อาจจะไม่ได้อัพเดตการ์ดจอ ลองตรวจดูดีๆอีกทีครับ
    ผมเคยเป็นมาก่อน อัพเดตการ์ดจอหายเลยครับ
    อยากได้อะไรก็ PM มาหาได้ก็จะหาให้ แจกกกไปสิ

Tags for this Thread