ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

รอเล่นเลย! Assassin's Creed Origins: Curse of The Pharaohs ปล่อยตัวอย่างเกมเพลย์ยาว 15 นาทีเต็ม!

รอเล่นเลย! Assassin's Creed Origins: Curse of The Pharaohs ปล่อยตัวอย่างเกมเพลย์ยาว 15 นาทีเต็ม!

DLC ตัวใหม่ล่าสุดของ Assassin’s Creed Originsกับ DLC Curse of The Pharaohs ที่จะพามือสังหารของเราไปพบกับคำสาปมัมมี่โบราณอันแสนลึกลับและยากจะต่อกร

ซึ่งเนื่องในโอกาสเปิดฤกษ์วางจำหน่ายนี้
    ทางผู้พัฒนาอย่าง Ubisoft ก็ได้ปล่อยตัวอย่างเกมเพลย์มาให้ชมกันยาวๆ ถึง 15 นาทีเต็ม!
    ใครที่ยังลังเลว่าจะซื้อดีไม่ซื้อดีอยู่ก็ลองไปดู

กันก่อนได้เลยจ้า

ส่วนของเนื้อเรื่องภายใน DLC นี้จะเป็นเรื่องราวหลังจากตัวเกมหลัก 4 ปี ครั้งนี้ พ่อหนุ่ม Bayek ของเราจะได้ไปผจญภัยใน Thebes เพื่อตามล่าหาวัตถุโบราณลึกลับชิ้นหนึ่ง

โดยเราจะได้บุกตะลุยไปในพื้นที่ และสุสานใหม่ๆ รวมถึงมีการเพิ่ม Max Level ขึ้นเป็น 55 และมีการเพิ่มขีดจำกัด การอัพเกรดของและสกิลต่างๆ ขึ้นไปจากเดิมอีกด้วย
    หรือสำ

หรับสายล่าไอเทมก็จะได้เพลินไปกับการตามล่าอาวุธและชุดเกราะสีทองชิ้นใหม่ๆ รับรองเพลินแน่นอน

ใครที่มี Season Pass อยู่แล้วก็อย่าลืมไปโหลดกันนะ หรือถ้ายังไม่มีไปจับจองเป็นเจ้าของได้ หรือซื้อแยกก็สามารถทำได้เช่นกัน

CREDIT BY ONLINE-STATION

ปล.หลายคนยังลังเลอยู่...

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,373
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ฮู้ววว หูวววว

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    จัดแท้เรียบร้อยฮะ รอเล่นพรุ่งนี้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    โหยยย เงินในเป๋าสั่นเลยครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: