ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 807

⇱ Sword Art Online Fatal Bullet - RELOADED ⇲ ♉ (。→‿←。)

◤ ❀ Openload ❀ ◥ PART ล่ะ 1GB

↟ Part 01 ↡↟ Part 02 ↡↟ Part 03 ↡↟ Part 04 ↡
    ↟ Part 05 ↡↟ Part 06 ↡↟ Part 07 ↡↟ Part 08 ↡

วิธีโหลดไฟร์จาก Openload ให้ได้ความเร็วสูงสุดจ้า โหลดง่ายได้ความเร็วด้วยจ้า

➽➽

โปรแกรมประเภทช่วยดาวโหลด
    - Internet Download Manager (IDM) 2018 (6.30) ⌦⌦ ↟ คลิก ↡
    - EagleGet 2.0.4.28 [Full] ⌦⌦ ↟ คลิก ↡

----------------------------------------

How To Play Gameวิธีติดตั้งเกมส์
    1. Unpack
    2. Mount / burn image
    3. Install
    4. Copy content from ‘Crack’ folder and replace game dir files
    5. Play game
    6. If U like it, buy it!

✎✎✎ ปล. ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ✎✎✎ สำหรับ Windows 8,10 ถ้าไม่มีแอนติ้ไวรัช ให้ปิด Windows Defender แทนจ้า
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eesperado : 15th March 2018 เมื่อ 20:17
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    แคล๊กใช้ได้จริงมั้ยครับ เห็นที่อื่นยังไม่ลงเลยไม่มั่นใจ

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zahuitar003 อ่านกระทู้
    แคล๊กใช้ได้จริงมั้ยครับ เห็นที่อื่นยังไม่ลงเลยไม่มั่นใจ
    นั่นสิ สงสัยต้องเทส สักหน่อยแล้ว
    SUPPORT DEVELOPERS.BUY IT!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ERRORXPCW อ่านกระทู้
    นั่นสิ สงสัยต้องเทส สักหน่อยแล้ว
    ลองยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zahuitar003 อ่านกระทู้
    ลองยังครับ
    ยังเลย แต่เท่าที่เช็คมา ก็ตามนี้เลย
    SUPPORT DEVELOPERS.BUY IT!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ลองแล้วนะครับ เหมือนจะติดตั่งไม่ได้ ติดช่วงให้ใส่ Serial number ซึ่งมันจะเด้งไปเว็ปอะไรก็ไม่รุ้ที่ทำตามขั่นตอนแล้วก็ไม่เกิดอะไรขึ้น (หรือ มีหนทางอื่นไหมครับ)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oommoji1 : 16th March 2018 เมื่อ 02:02

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oommoji1 อ่านกระทู้
    ลองแล้วนะครับ เหมือนจะติดตั่งไม่ได้ ติดช่วงให้ใส่ Serial number ซึ่งมันจะเด้งไปเว็ปอะไรก็ไม่รุ้ที่ทำตามขั่นตอนแล้วก็ไม่เกิดอะไรขึ้น (หรือ มีหนทางอื่นไหมครับ)

ขอบคุณมากครับ สำหรับการแจ้งปัญหา สำหรับเกมส์นี้ผมก็ยังไม่ได้ลองน่ะครับ พอดีมีท่านนึงเค้าให้ผมช่วยโหลดจากลิงค์ที่แจ้งมาน่ะครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post2873633 ก้เลยอัพมาให้ แต่เท่าที่เช็คดูน่าจะติดรหัสแบบนี้น่ะครับ ผมได้ลองเอาตัวเกมส์ที่แบบรวมไฟร์ไว้แล้วรอแค๊ก แล้วก็ได้ลองเอาแค๊กตัวนี้ไปวางแทนก้ไม่ได้เช่นกันครับ คิดว่าน่าจะรอต่อไปกันสักระยะนะครับ
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    แปลว่า เวปที่ลิงค์ไปแค่ดักอีเมล์ ใช่มั้ยครับ ผมกำลังจะติดตั้งพอดี

กล่าวขอบคุณ
    33
    ถามว่าดักไหม ก็ไม่แน่ใจเพราะลองเข้าไปเทสแล้วก็ไม่มีอะไร ยังไงตอนนี้อาจจะรอตัวเกมส์หรือตัว key ที่มาแก้อีกทีครับ ส่วนตัวเกมส์สามารถโหลดเก็บไว้ก่อนได้ครับ เพราะอาจจะมีแนวโน้มว่าตัว key จะหลุดออกมาน่ะครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ขอโหลดตัวเกมส์ ไปเก็บไว้ก่อนครับ เดี๋ยวไม่ช้า แคร็กหรือคีย์ก็มา

Tags for this Thread