ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,775
    ได้รับคำขอบคุณ: 51,966

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ THE SIMS 4: MY FIRST PET STUFF (v1.41.38.1020 - ALL DLCS) [CODEX - 25GB | UPDATE ONLY] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|OPENLOAD]

ต้อนรับสัตว์เลี้ยงตัวใหม่ไซส์เล็กเข้าสู่บ้าน
    ฝึกซิมของคุณให้ดูแลสัตว์เลี้ยงที่ตัวเล็กขึ้น ตกแต่งบ้านด้วยเฟอร์นิเจอร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากสัตว์เลี้ยง และจับสัตว์เลี้ยงแต่งตัวด้วยชุดโปรดของซิมคุณ!

คุณสมบัติสำคัญ
    ดูแลสัตว์เลี้ยงตัวใหม่ เพิ่มสมาชิกสัตว์เลี้ยงขนาดเล็กตัวใหม่ไว้ในบ้าน อย่างแฮมสเตอร์ หนู เม่นแคระ หรือควายจิ๋ว! ให้ซิมของคุณตั้งชื่อสัตว์เลี้ยงตัวใหม่แล้วเรียนรู้วิธีดูแลพวกมัน ไม่ว่าจะเป็นการใช้เวลาเล่น หรือการดูแลความสะอาดและสุขภาพ ซิมของคุณยังมีอะไรให้ต้องศึกษาอีกเยอะ!

แต่งตัวให้น้องหมาและน้องแมวของคุณ แสดงความรักที่มีต่อสัตว์เลี้ยงด้วยชุดสัตว์เลี้ยงแบบเดียวกับของซิม เช่น ชุดคลุมแสนสบายและชุดนอนเหมียวสุดเพอร์เฟ็กต์ สวมชุดที่มีเสน่ห์ดึงดูดให้เพื่อนที่ร้องเหมียวๆ ของคุณ หรือให้สุนัขของคุณสวมหมวกที่เหมาะกับกาละเทศะ

ประดับบ้านด้วยสไตล์จากสัตว์เลี้ยง ให้ซิมประดับห้องนั่งเล่นด้วยการตกแต่งที่มีดีไซน์เป็นเอกลักษณ์และเฟอร์นิเจอร์สุดเท่สำหรับห้องเด็กที่ได้แรงบันดาลใจจากสัตว์เลี้ยง ทุกคนจะมีสิ่งที่ถูกใจ ไม่ว่าจะเป็นหมอนแมวแสนน่ารักสำหรับซิม ไปจนถึงเตียงสีสดใสสำหรับหมาแมวของคุณ

Genre: Simulation
    Publisher: Electronic Arts
    Developer: The Sims Studio
    Release Date: March 13, 2018

FULL - CODEX : 25.3 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 8 GB #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4

MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์ google drive ที่เกินโควต้า!

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

REPACK - R.G. MECHANICS : 17.0 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.41.38.1020 รวม DLCs **ล่าสุด My First Pet Stuff

ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์ google drive ที่เกินโควต้า!

วิธีติดตั้ง Repack Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น
    {แนะนำ: ขณะติดตั้งเกมไม่ควรเปิดหรือเล่นโปรแกรมใดๆ}
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

Update v1.41.42.1020-CODEX : 215 MB

You need the following releases for this: The.Sims.4.My.First.Pet.Stuff-CODEX

FiLECONDO :: FiLECONDO (2) :: MEKAFILE :: MEKAFILE (2) :: MULTIUP :: GOOGLE DRIVE :: OPENLOAD

** อัพเดท + dlc แยก สำหรับท่านที่มีตัวเกมเวอร์ชั่น 1.40.61.1020 ติดตั้งอยู่ก่อนแล้ว **

Update v1.41.38.1020 and My First Pet Stuff DLC : 4.14 GB

วิธีติดตั้ง Update
    คลายไฟล์ : ก๊อปอัพเดท : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack-CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

THE SIMS 4: CATS AND DOGS - MOD THAI
    *ลบ mod ตัวเก่าออกก่อนลงตัวใหม่นี้!!
    FiLECONDO :: FiLECONDO (2) :: MEKAFILE :: MEKAFILE (2) :: OPENLOAD + MULTIUP

1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 21st March 2018 เมื่อ 11:47

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,775
    REPACK - R.G. MECHANICS : 17.0 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.41.38.1020 รวม DLCs **ล่าสุด My First Pet Stuff

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ผมอยากลองเล่น the sims 4 เลยมาหาโหลดปรากฎว่าลงพอดีเลยครับ อยากทราบว่าต้องลงอะไรมาก่อนไหมถึงจะเล่นได้ หรือโหลดแล้วลงเล่นได้เลยครับ ขอบคุณมากๆครับ
    I want drink milk.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,972
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nachaphod อ่านกระทู้
    ผมอยากลองเล่น the sims 4 เลยมาหาโหลดปรากฎว่าลงพอดีเลยครับ อยากทราบว่าต้องลงอะไรมาก่อนไหมถึงจะเล่นได้ หรือโหลดแล้วลงเล่นได้เลยครับ ขอบคุณมากๆครับ
    ลงตัว FULL - CODEX : 25.3 GB หรือ REPACK - R.G. MECHANICS : 17.0 GB ก็สามารถเล่นได้เลยครับ
    แต่ถ้ามีตัวเกมอยู่ก่อนแล้วให้ลง Update v1.41.38.1020 ครับผมแต่ต้องลง v1.40.61.1020 ไว้ก่อนนะ

ปล.เกมนี้ดีและสนุกมากแต่ไม่น่าสอยขายเลย ราคาเหมือนเกมๆนึงซึ่งไม่ใช่ถูกๆ ซื้อแต่ละภาคนี้หมดเป็นหมื่นแน่ๆ

การประสบความสำเร็จ<<<ประสบการณ์<<<ความพยายาม<<<ความอดทน<<<ความเชื่อ<<<ความพ่ายแพ้

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Windtalkers อ่านกระทู้
    ลงตัว FULL - CODEX : 25.3 GB หรือ REPACK - R.G. MECHANICS : 17.0 GB ก็สามารถเล่นได้เลยครับ
    แต่ถ้ามีตัวเกมอยู่ก่อนแล้วให้ลง Update v1.41.38.1020 ครับผมแต่ต้องลง v1.40.61.1020 ไว้ก่อนนะ

ปล.เกมนี้ดีและสนุกมากแต่ไม่น่าสอยขายเลย ราคาเหมือนเกมๆนึงซึ่งไม่ใช่ถูกๆ ซื้อแต่ละภาคนี้หมดเป็นหมื่นแน่ๆ

ขอบคุณครับ

จขกท ครับ part 18 เสีย http://oke.io/1anlf1mu
    I want drink milk.

กล่าวขอบคุณ
    1,775
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nachaphod อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ

จขกท ครับ part 18 เสีย http://oke.io/1anlf1mu
    ไฟล์พาทไหนเสียให้ลองโหลดไฟล์ที่เสียนั้นใหม่ครับ ที่เสียเพราะขนาดที่โหลดมาใด้ขนาดที่ไม่เท่ากันครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอถามหน่อย สมมติผมไปโหลดตัวเกมจากของท่านอื่นมา แล้วมาโหลดเฉพาะตัวเสริมของคุณ ลงแล้วสามารถเล่นได้ไหม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    ขอบคุณมาก