ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ THE SIMS 4: MY FIRST PET STUFF (v1.41.38.1020 - ALL DLCS) [CODEX - 25GB | UPDATE ONLY] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|OPENLOAD]

ต้อนรับสัตว์เลี้ยงตัวใหม่ไซส์เล็กเข้าสู่บ้าน
    ฝึกซิมของคุณให้ดูแลสัตว์เลี้ยงที่ตัวเล็กขึ้น ตกแต่งบ้านด้วยเฟอร์นิเจอร์ที่ได้แรงบันดาลใจจากสัตว์เลี้ยง และจับสัตว์เลี้ยงแต่งตัวด้วยชุดโปรดของซิมคุณ!

คุณสมบัติสำคัญ
    ดูแลสัตว์เลี้ยงตัวใหม่ เพิ่มสมาชิกสัตว์เลี้ยงขนาดเล็กตัวใหม่ไว้ในบ้าน อย่างแฮมสเตอร์ หนู เม่นแคระ หรือควายจิ๋ว! ให้ซิมของคุณตั้งชื่อสัตว์เลี้ยงตัวใหม่แล้วเรียนรู้วิธีดูแลพวกมัน ไม่ว่าจะเป็นการใช้เวลาเล่น หรือการดูแลความสะอาดและสุขภาพ ซิมของคุณยังมีอะไรให้ต้องศึกษาอีกเยอะ!

แต่งตัวให้น้องหมาและน้องแมวของคุณ แสดงความรักที่มีต่อสัตว์เลี้ยงด้วยชุดสัตว์เลี้ยงแบบเดียวกับของซิม เช่น ชุดคลุมแสนสบายและชุดนอนเหมียวสุดเพอร์เฟ็กต์ สวมชุดที่มีเสน่ห์ดึงดูดให้เพื่อนที่ร้องเหมียวๆ ของคุณ หรือให้สุนัขของคุณสวมหมวกที่เหมาะกับกาละเทศะ

ประดับบ้านด้วยสไตล์จากสัตว์เลี้ยง ให้ซิมประดับห้องนั่งเล่นด้วยการตกแต่งที่มีดีไซน์เป็นเอกลักษณ์และเฟอร์นิเจอร์สุดเท่สำหรับห้องเด็กที่ได้แรงบันดาลใจจากสัตว์เลี้ยง ทุกคนจะมีสิ่งที่ถูกใจ ไม่ว่าจะเป็นหมอนแมวแสนน่ารักสำหรับซิม ไปจนถึงเตียงสีสดใสสำหรับหมาแมวของคุณ

Genre: Simulation
    Publisher: Electronic Arts
    Developer: The Sims Studio
    Release Date: March 13, 2018

FULL - CODEX : 25.3 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 8 GB #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4

MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์ google drive ที่เกินโควต้า!

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

REPACK - R.G. MECHANICS : 17.0 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.41.38.1020 รวม DLCs **ล่าสุด My First Pet Stuff

ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์ google drive ที่เกินโควต้า!

วิธีติดตั้ง Repack Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น
    {แนะนำ: ขณะติดตั้งเกมไม่ควรเปิดหรือเล่นโปรแกรมใดๆ}
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

Update v1.41.42.1020-CODEX : 215 MB

You need the following releases for this: The.Sims.4.My.First.Pet.Stuff-CODEX

FiLECONDO :: FiLECONDO (2) :: MEKAFILE :: MEKAFILE (2) :: MULTIUP :: GOOGLE DRIVE :: OPENLOAD

** อัพเดท + dlc แยก สำหรับท่านที่มีตัวเกมเวอร์ชั่น 1.40.61.1020 ติดตั้งอยู่ก่อนแล้ว **

Update v1.41.38.1020 and My First Pet Stuff DLC : 4.14 GB

วิธีติดตั้ง Update
    คลายไฟล์ : ก๊อปอัพเดท : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack-CODEX ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

THE SIMS 4: CATS AND DOGS - MOD THAI
    *ลบ mod ตัวเก่าออกก่อนลงตัวใหม่นี้!!
    FiLECONDO :: FiLECONDO (2) :: MEKAFILE :: MEKAFILE (2) :: OPENLOAD + MULTIUP

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 21st March 2018 เมื่อ 11:47

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    REPACK - R.G. MECHANICS : 17.0 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.41.38.1020 รวม DLCs **ล่าสุด My First Pet Stuff

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ผมอยากลองเล่น the sims 4 เลยมาหาโหลดปรากฎว่าลงพอดีเลยครับ อยากทราบว่าต้องลงอะไรมาก่อนไหมถึงจะเล่นได้ หรือโหลดแล้วลงเล่นได้เลยครับ ขอบคุณมากๆครับ
    I want drink milk.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,972
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nachaphod อ่านกระทู้
    ผมอยากลองเล่น the sims 4 เลยมาหาโหลดปรากฎว่าลงพอดีเลยครับ อยากทราบว่าต้องลงอะไรมาก่อนไหมถึงจะเล่นได้ หรือโหลดแล้วลงเล่นได้เลยครับ ขอบคุณมากๆครับ
    ลงตัว FULL - CODEX : 25.3 GB หรือ REPACK - R.G. MECHANICS : 17.0 GB ก็สามารถเล่นได้เลยครับ
    แต่ถ้ามีตัวเกมอยู่ก่อนแล้วให้ลง Update v1.41.38.1020 ครับผมแต่ต้องลง v1.40.61.1020 ไว้ก่อนนะ

ปล.เกมนี้ดีและสนุกมากแต่ไม่น่าสอยขายเลย ราคาเหมือนเกมๆนึงซึ่งไม่ใช่ถูกๆ ซื้อแต่ละภาคนี้หมดเป็นหมื่นแน่ๆ

การประสบความสำเร็จ<<<ประสบการณ์<<<ความพยายาม<<<ความอดทน<<<ความเชื่อ<<<ความพ่ายแพ้

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Windtalkers อ่านกระทู้
    ลงตัว FULL - CODEX : 25.3 GB หรือ REPACK - R.G. MECHANICS : 17.0 GB ก็สามารถเล่นได้เลยครับ
    แต่ถ้ามีตัวเกมอยู่ก่อนแล้วให้ลง Update v1.41.38.1020 ครับผมแต่ต้องลง v1.40.61.1020 ไว้ก่อนนะ

ปล.เกมนี้ดีและสนุกมากแต่ไม่น่าสอยขายเลย ราคาเหมือนเกมๆนึงซึ่งไม่ใช่ถูกๆ ซื้อแต่ละภาคนี้หมดเป็นหมื่นแน่ๆ

ขอบคุณครับ

จขกท ครับ part 18 เสีย http://oke.io/1anlf1mu
    I want drink milk.

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nachaphod อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ

จขกท ครับ part 18 เสีย http://oke.io/1anlf1mu
    ไฟล์พาทไหนเสียให้ลองโหลดไฟล์ที่เสียนั้นใหม่ครับ ที่เสียเพราะขนาดที่โหลดมาใด้ขนาดที่ไม่เท่ากันครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอถามหน่อย สมมติผมไปโหลดตัวเกมจากของท่านอื่นมา แล้วมาโหลดเฉพาะตัวเสริมของคุณ ลงแล้วสามารถเล่นได้ไหม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ขอบคุณมาก