ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

SMACH Z เครื่องเกม PC แบบพกพาประสิทธิภาพโหดเล่นเกมระดับ AAA ได้!!!

SMACH Z เครื่องเกม PC แบบพกพาประสิทธิภาพโหดเล่นเกมระดับ AAA ได้!!!

"จะเกิดอะไรขึ้น หากมีเครื่องเกม Handheld ซักเครื่องที่สามารถเชื่อมต่อกับ Steam และนำเกมบนนั้นมาเล่นได้อย่างอิสระ !!"

และมันกำลังจะเกิดขึ้นแล้ว ? เมื่อ SMACH Team ได้ทำการเผยรายละเอียดเครื่อง PC แบบพกพารูปแบบใหม่ ออกมาให้เหล่าเกมเมอร์ได้ กรีดร้องกัน

กับ "
    SMACH Z" สุดยอดเครื่องเกม PC แบบพกพาที่มีพลังมากพอ ในการรันเกมระดับ AAA โดยเฉพาะฟีเจอร์สุดโหด ที่ทำความฝันของเหล่าเกมเมอร์

เป็นจริง กับการเชื่อมต่อเข้ากับ
    Steam เพื่อดาวน์โหลดเกมที่เรามีมาเล่นได้อย่างอิสระ

SMACH Z จะให้เราเลือกว่าจะลงระบบปฎิบัติการอะไรก็ได้อย่างอิสระ ( Linus หรือ Windows 10 ) และสามารถลงเกม หรือซอฟต์แวร์ได้ตามที่ต้องการ มีแบตเตอรี่

ที่อยู่ได้นานกว่า 5 ชั่วโมง และสามารถควบคุมสิ่งต่างๆ ผ่าน
    Touchpad หรือ Z-Pads ได้อย่างอิสระ โดย SMACH Z จะมีออกวางจำหน่าย ทั้งหมด 2 เวอร์ชั่นด้วยกัน

คือ
    SMACH Z และ SMACH Z Pro ทั้ง 2 เวอร์ชั่นใช้ CPU เป็น AMD Ryzen V1605B Processor และ Radeon Vega 8 Graphics มี RAM ขนาด 4 และ

8 GB ตามลำดับ พร้อมช่องเสียบ SSD ที่สามารถขยายพื้นที่ได้อีก 512 GB หน้าจอขนาด 6 นิ้ว และสามารถซัพพอร์ม เกมความละเอียด 1920X1080 HD
    ได้อย่าง

สบายๆ

*โดยใครสนใจสามารถสั่ง
    Pre-order ได้ตั่งแต่วันนี้เป็นต้นไป โดยมันมีราคาอยู่ที่ 699 เหรียญ หรือประมาณ 24,000 บาท ในขณะที่เวอร์ชั่น PRO จะมีราคาอยู่ที่ 899 เหรียญ หรือประมาณ 31,000 บาทออเจ้า~ [คลิ๊ก]

CREDIT BY PLAYULTI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    พวกเครื่องเกมมือถือแบบนี้ เล่นไปนานๆ จะร้อนเหมือน พวกสมาตโฟนไหมครับ คือไม่เคยใช้่เลยอยากรู้ว่ามันจะร้อนไหม
    ว่าแต่ราคาก็แอบแรงอยู่เหมือนกันนะครับเนี้ยะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ double6 อ่านกระทู้
    พวกเครื่องเกมมือถือแบบนี้ เล่นไปนานๆ จะร้อนเหมือน พวกสมาตโฟนไหมครับ คือไม่เคยใช้่เลยอยากรู้ว่ามันจะร้อนไหม
    ว่าแต่ราคาก็แอบแรงอยู่เหมือนกันนะครับเนี้ยะ
    ผมว่าไม่แอบแรงอะแต่ว่าเป็นตัวเลือกที่น่าหนักใจสำหรับคนมีคอมเก่าแล้วอยากอัพใหม่แต่มาเจอเครื่องนี้ก็เอาไงดีฟร้าแรงพอๆกับ pc แต่ตัวนี้ไปได้ทุกที คิดหนักจริงๆคะคุณพี่หมื่น
    I7 2600 OC 4.1 GHZ/GALAX GTX 960 2 GB/GALAX SSD 120 GB GAMER L / PSU SUPER FLOWER SILVER GREEN 600 W

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    เดียวนี้ RAM4 นี่จะไม่พอกินแล้วนะแต่ละเกมรับประทานสูงเหลือเกิน

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    แรมน้อยไปหน่อยน่าจะออกรุ่น 8 กับ 16 เด๋วนี้เกมใหม่ๆบางเกม 8 ยังแถบจะไม่พอ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    โดนมากกก!!
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    Blog Entries
    4
    ผมซื้อ nintendo switch เพราะตั้งความหวังว่าเกมหลายเกมใน PC จะพอตลงมาให้เล่นเยอะๆ เพราะเห็นหลายๆเกมมีให้เล่น อย่าง DOOM , fifa 18 , Attack on Titan 2 หลังๆมาเกม AAA ที่ลงให้ PC ลงให้ไม่กี่เกม ถ้าเครื่องนี้ออกผมคงขาย nintendo switch แล้วมาซื้อเครื่องSMACH Z ดีกว่า มันน่าจะตอบโจษผมได้เยอะ ในนี้มีใครซื้อ nintendo switch แล้วหวังเหมือนผมใหมครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ระยะยาวไม่น่าสนใจ
    มีแน่นอน ร้อน เริ่มเอ๋อ ปัญหาเรื่องเมม

ONLY PC GET SHIT DONE ครับผม! 5555
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: