ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

RICO เกมแนวยิงแหลก แหกด่านพร้อมกับเพื่อนประกาศเตรียมวางจำหน่ายแล้ว

RICO เกมแนวยิงแหลก แหกด่านพร้อมกับเพื่อนประกาศเตรียมวางจำหน่ายแล้ว

ใครที่กำลังมองหาเกมแนว Shooting แบบดิบเถื่อนวันนี้มีอีกหนึ่ง เกมที่น่าสนใจ "RICO" ผลงานจากทีมผู้พัฒนา Ground Shatter ที่เล่าถึงเมืองที่เต็มไปด้วยความเถื่อน,

โหดร้าย, การค้ายาเสพติด และ เหล่า Gangster ที่นำสิ่งไม่ดีเข้าสู่เมืองที่น่าอยู่นี้ ผู้เล่นจะได้รับบทเป็นตำรวจเลือดร้อนที่จะต้องแท็กทีมกันบุกรังพวกมันพร้อมอาวุธครบมือ ที่งาน

นี้ใส่กันแบบไร้ความปราณีชนิด ระเบิดภูเขา เผากระท่อมกันเลยครับ

โดยทีมผู้พัฒนาเผยว่าเกมมีโหมดให้เล่นทั้งแบบ
    โหมดออนไลน์ [Multiplayer] และ โหมดเนื้อเรื่อง [Campaign] ที่สามารถเล่นได้ทั้งคนเดียว หรือ Co-op อีกด้วย

โดยตัวเกม
    RICO ได้ประกาศเตรียมวางจำหน่ายช่วงฤดูมใบไม้ผลิที่จะถึงนี้ทั้งเวอร์ชั่น PC, PlayStation 4, Xbox One และ Nintendo Switch

CREDIT BY PLAYULTI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    เอนจิ้นบอเดอรแลน
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: