ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ACDSee ไม่ได้มีแค่ดูรูป! วันนี้แจกฟรี ACDSee Video Studio 2 โปรแกรมตัดต่อวิดีโอ

ACDSee ไม่ได้มีแค่ดูรูป! วันนี้แจกฟรี ACDSee Video Studio 2 โปรแกรมตัดต่อวิดีโอ

ACDSee ค่ายนี้ไม่ได้มีแค่โปรแกรมดูรูป มีโปรแกรมตัดต่อวิดีโอด้วย! ปกติขาย แต่วันนี้แจกฟรี (ณ เวลาที่เขียนเหลืออีก 16 ชั่วโมง) กับโปรแกรม ACDSee Video Studio 2

เข้าไปที่ https://sharewareonsale.com/s/free-a...2-100-discount แล้วใส่ข้อมูลของท่านเพื่อลงทะเบียน

จะมีอีเมลส่งมายืนยันให้ดาวน์โหลด ตัวติดตั้งโปรแกรมให้ทำการติดตั้ง จากนั้นไปที่อีเมลอีกรอบ คลิก “Go to giveaway page” เพื่อทำการลงทะเบียนขอ key โดย

การกรอกชื่อ นามสกุล และอีเมล

เมื่อกดขอแล้ว มันจะกลับมาให้กรอกข้อมูลอีกครั้ง ไม่ต้องตกใจและไปกรอกซ้ำ เข้าไปเช็คอีเมลเลยถ้ามีเมลนี้ส่งมาเป็นอันเสร็จ ให้ทำการก๊อป Key ครับ

เปิดโปรแกรมที่ติดตั้งไว้ขึ้นมา เลือกว่าจะใช้ส่วนตัว “Personal” (ไม่แสวงหารายได้) หรือเลือก “Business” เพื่อแสวงหารายได้ จากนั้นคลิกไปที่ “Offline Registration”

จากนั้นวาง
    Key ที่ได้จากเมลแล้วกด Continue

เปิดเว็บ ” https://acdid.acdsee.com/login ” แล้วไปที่ส่วน “Create an Account” จากนั้นเลือกตามที่ท่านใช้ว่าจะ Personal หรือ Business

กรอกข้อมูลและตั้งรหัสผ่านแล้วกด Sign Up

เข้าอีเมลเพื่อรับลิงก์ยืนยันและคลิกลิงก์

ทำการ
    Log in ด้วย ACD id ที่ได้สมัครไว้ตอนแรก

คลิก
    My Account

นำ Request Code ที่ขึ้นในโปรแกรมมากรอกในเว็บที่ช่อง “Request Code” และนำ License Key มาใส่ในช่อง “License Key” แล้วกด Submit

จะได้
    Code สำหรับเอาไปใส่ในโปรแกรม

คลิก “Enter Unlock Code”

นำ Unlock Code ที่ได้มาจากเว็บมาใส่ แล้วกด “Verify”

เมื่อพบข้อความดังภาพ ให้กด “OK” จากนั้นปิดและเปิดโปรแกรมใหม่เป็นอันเสร็จ

และนี่คือหน้าตาของโปรแกรม ACDSee Video Studio 2 โปรแกรมตัดต่อวิดีโอของค่าย ACDSee ครับ (โปรแกรมนี้รองรับแต่ Windows แบบ 64 บิตเท่านั้น)

CREDIT BY BEARTAI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ไหงมันฟรีทุกอย่างเลยอะครับเนี่ย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณมากครับ แต่ทำไมฟรีหลายอย่างจัง

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ให้งมรับเองคงนานน่าดู ขอบคุณ จขกท.มากครับ เป็น Guide ให้ไม่ต้องไปงมเองมากมาย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    ทำไมมันแจกฟรี หว่า ใจดีแปลกๆนะ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arteries อ่านกระทู้
    ไหงมันฟรีทุกอย่างเลยอะครับเนี่ย
    ผมคิดว่า น่าจะเป็นแผนการตลาดอย่างหนึ่งครับ ให้อธิบายเด๋วยาว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GolF15 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ แต่ทำไมฟรีหลายอย่างจัง
    แจกน้อยกลัวโดนด่า (ล้อเล่นครับ)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ offerre อ่านกระทู้
    ให้งมรับเองคงนานน่าดู ขอบคุณ จขกท.มากครับ เป็น Guide ให้ไม่ต้องไปงมเองมากมาย
    ผมก็ก๊อบเค้ามานะเเหละ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bassurachar อ่านกระทู้
    ทำไมมันแจกฟรี หว่า ใจดีแปลกๆนะ
    หว่านพืชเพื่อหวังผลไงครับ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: