หาเพื่อนเล่น overwatch หน่อยครับ มีใครเล่นมั้ย เล่นแบบไม่ต้องจริงจังมากก็ได้ แต่ก็ไม่เอากากเกรียนนะ ช่วงนี้แบบรับไม่ได้เจอแต่ทีมกากๆ เดินออกไปให้เขายิงตาย กับพวกตาไม่มีโดนยิงข้าง กลาง หลัง แบบง่ายๆทั้งเกม กับพวกที่ว่ากรูมีฮิวไม่กลัวตาย ไม่ไหวมากมาย****หัวร้อนสุดๆ ส่วนมากผมเล่น support หรืออะไรก็ได้หมด ถ้าใครว่างๆก็มาเล่นกันหน่อยนะ โครตเครียดเล่นทั้งวันไม่ชนะเลย ทีมฝั่งตัวเองก็ lv 90 อัพเกือบหมดแต่สู้ lv 6-10 ไม่ได้ ผมละเชื่อเลย ****เล่นฮิวไม่ฮิวมันจะเล่นทำไมวะ โทษๆ อยากหาเพื่อนแล้วที่บ่นแค่นั้นละเฮ้อ